Wachina Waanza Kukimbia Kutoka Mtwara

Wachina Waanza Kukimbia Kutoka Mtwara

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Posts
3,444
Reaction score
265
Baadhi ya wachina wanaofanya biashara ndogongo hapa mjini, pamoja na wale wanaofanya kazi kwenye makampuni ya kuchimba gesi, wameanza kukimbia kutoka Mtwara. Ofizi zao zote zimeharibiwa na hakuna hata mmoja anayeonekana. Hatujui wamekimbilia wapi kwa maana hata kwenye makazi yao hawapo, ila wengine walionekana wamejazana kwenye landcruiser wakiifuata njia ya kurudi Dar.



CC: THE BIG SHOW ,Mchambuzi, Mzee Mwanakijiji, Nguruvi3, Ngongo, Ritz, THE BIG SHOW, Jasusi, Mkandara, Susuviri, EMT, NasDaz, Mohamedi Mtoi, FJM, Ericus Kimasha, Kichuguu, Sangarara,RevolutionaryTZ Ng'wamapalala
 
Siku nyiingine uwapige picha tuwaone wakitoka nduki
 
Yule bibi alietia mkwara kuwa gesi itabailika na kuwa maji ameishia wapi?hajatoa tamko?
 
Hata wakolon baada ya kuzidiwa ujanja na wabongo walisepa!
 
Baadhi ya wachina wanaofanya biashara ndogongo hapa mjini, pamoja na wale wanaofanya kazi kwenye makampuni ya kuchimba gesi, wameanza kukimbia kutoka Mtwara. Ofizi zao zote zimeharibiwa na hakuna hata mmoja anayeonekana. Hatujui wamekimbilia wapi kwa maana hata kwenye makazi yao hawapo, ila wengine walionekana wamejazana kwenye landcruiser wakiifuata njia ya kurudi Dar.



CC: THE BIG SHOW ,Mchambuzi, Mzee Mwanakijiji, Nguruvi3, Ngongo, Ritz, THE BIG SHOW, Jasusi, Mkandara, Susuviri, EMT, NasDaz, Mohamedi Mtoi, FJM, Ericus Kimasha, Kichuguu, Sangarara,RevolutionaryTZ Ng'wamapalala

hii itakuwa pigo kwa ccm kama dili yao ya kuwamilikisha wachina rasilimali gesi itaflop.hii ni kete yao muhimu sana kwenye uchaguzi ujao.uchakuzi @ next level
 
sasa itakuwaje yule dogo ataruudishwa china kukatwa kichwa?, maana deal naona imesanuka!
 
Dili litabuma tu hata wakilazimisha raia wameichoka msisiem kwa unyang'anyi wao!!!wachina wameliwa kumwachia mwana mfalme kama vp waje wadai kichwa chao!!
 
Yule bibi alietia mkwara kuwa gesi itabailika na kuwa maji ameishia wapi?hajatoa tamko?

Unamuulizia Bibi Somoye Issa (umri miaka 90) wa kijiji cha Msimbati ambaye ni Mkuu wa Kaya aliyetoa kauli kuwa gesi ikisafirishwa kutoka Mtwara kwenda Dar es Salaam, itageuka kuwa maji??

Gas ya mtwara 18.jpg
 
sasa itakuwaje yule dogo ataruudishwa china kukatwa kichwa?, maana deal naona imesanuka!

Atatumia nguvu zote za dolla ikiwezekana itawekwa kambi ya jeshi katika eneo lote la machimbo kwa ajili ya ulinzi madhubuti
 
na sio wachina tuh,hata wale wawekezaji na watafiti wa kampuni ya BG Wamekimbia pia,
na watarudi hapa baada ya miez mitatu,
Lazima wakimbie kwakuwa hawawez kukaa sehem ambayo hawajui hatima ya maisha yao na huku wanaona wananchi wana hasira kali dhidi ya seikali?
 
wachina ndo wanafanya kazi kwenye makampuni ya gesi tanzania?na wazawa je?watu wanatafuta kazi kumbe wachina wameajiriwa,Tanzania ina vichwa maji,ndo maana wafaransa walimkata kichwa louis
 
Hakuna wachina wanaofanya biashara ndogo ndogo, wale ni wawekezaji wakubwa...mleta mada unapotosha umma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom