WACHINA, Mmekuja Dodoma kutujengea chuo kikuu mmetuachia na zawadi ya vitoto vya Kichina! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WACHINA, Mmekuja Dodoma kutujengea chuo kikuu mmetuachia na zawadi ya vitoto vya Kichina!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jumakidogo, Dec 13, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni kiboko. Wamejenga chuo bomba, wamemaliza kazi salama lakini sasa vitoto vya rangi mbili vimeanza kuonekana mitaani. Dada zetu nao hawana dogo, walivyoona wachina hawa ni watu wa kujichanganya mpaka kwenye vibanda vyo gongo wakaona ndio nafasi yao ya kuwakamua. Sasa wamekamuana, ukienda kliniki kwa siku hukosi kuona vitoto viwili au vitatu viswachina.

    Ndo weshakuwa mashemeji tena! Nani anabisha? Kwa jinsi jamaa hawa walivyozaliana kwa fujo huko kwao. Miaka 20 ijayo nchi yetu robo nzima ya watu watakuwa waswachina.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani wabongo walipoenda Uganda vitani wameacha vijimimba vingapi????????
     
  3. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We mzushi tu.
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa mbona una hasira, naona povu mdomoni kama umebugia foma!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mwenye dada hakosi shemeji banaa!ngoja tuchanganye na akili ya kichina labda tutajikwamua na ukwasi huu! Hata morogoro kuna breed nzuri tu ya wasouth africa, tena imesaidia ku-neutralise ile mbegu fupi ya kiluguru. Hongereni kinadada wa dodoma,hofu yangu ni huo ukimwi manake mnaonesha umahiri kwa ngono nzembe.
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wala sio mzushi mi kweli nimeshuhudia watoto watatu chotara wa kichina....ni kweli kabisa
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Hakuna shida na sisi baadae tutakuwa na uwezo wa kutengeneza bidhaa feki..
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Wagogo + Wachina = ????
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    kuna warangi wa kumwaga pia.
     
  10. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Niende klinik gan ambapo ntawakuta hao watoto!
     
  11. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wap na wewe embu zako
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna jinsi, kama dada zetu hawajui kusema ''hapana'' ila wanakuwa wepesi wa kuvua ''chupi'' unategemea nini!!!!.
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwani watoto na mama zao wanaishi kliniki?. Huenda mara moja kwa mwezi kuchunguza afya za watoto wao kisha huondoka zao.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,953
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Na pale Temeke Wachina walipojenga ule uwanja wa Mkapa wameacha nini?
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Hiyo imetulia sana. Tutegemee akina Bruce Li, Jackie Chan, Yao Ming wa kiswachina.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    kwweli aisee... hawavai, ila naskia vidodoma vya wachina ni viandunje kwahiyo inawezekana haziwatoshi
     
  17. l

    lubazi Senior Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio vizuri pengine miaka ijayo wakikua tutapata taifa la wachapa kazi wanaoogopa kuiba mali ya umma ili uchumi wa tanzania ukue kama china
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha ubishi. Sema unataka kuwaona na wewe ila wapo. Eti kwa sababu hujawaona ndio unadhani hawapo?
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Disco limevamiwa na mmasai ana rungu na sime!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha hamnaga za watoto? OMG, inamaana hawa under 18 wa jf hawatumii? Hebu tuanze mchakato,dili hilo!
     
Loading...