wachezaji YANGA tuombeni MSAMAHA kwa kweli

wachezaji YANGA tuombeni MSAMAHA kwa kweli

Mbeky

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Posts
672
Reaction score
520
Binafsi mi sioni tatizo kutoa draw ki mchezo ni bora draw kuliko kufungwa (bora nusu shali kuliko shali kamili).
Ila kama shabiki wa Yanga na niliyeshuhudia mechi nzima kwa kweli wachezaji wa Yanga hamkututendea haki kipindi cha pili kabisa...mlionesha mchezo mbovu sana na wa kiwango cha chini as if siyo yanga.
Habari zinaendelea kusema wachezaji wa Yanga walianza kushangilia ushindi wakati wa half time (this is totally unprofessional)
Kwa kweli wachezaji wa yanga tuombeni msamaha sie mashabiki kwa kuruhusu goli tatu za kizembe na kucheza kipindi cha pili as if mlikuja kufugwa.
binafsi nilidhalilishwa na matokeo hayo huku mtaani Simba inaoneka imeshinda game ilo watu hatuna raha mmetuharibia juma tatu yetu..maofisini na majumbani tumekunja sura hatuna raha.
Nina hasira sana kwa niaba ya mashabiki waote wa yanga walioumia ka mimi naleta kilio chetu
 
Kitakachofata ni kufanya uchunguzi ka some elements za hujuma ndani ya wachezaji kwa sababu hatuwezi kutumia gharama nyingi katika maandalizi ya mechi hii alafu wao watufanyie madudu tuyaache yapite tu hivi as if siye mashabiki hatuna mioyo maana hii inauma sana aissee
 
Hiyo ni kawaida kwetu unaongoza, unashika nafasi ya mbele ukiaminika ndiyo mshindi !! Mara puuuh hutumii akili wajikuta umerudi wa mwisho na kubwagwa chini hivyo hivyo hata Taifa Stars !! Wakimbiaji Olympiki, wakimbiaji Marathon !! Sijui ugonjwa huu Tanzania tutautibu vipi? hakunaga 100/100%....! Tunahitaji kujiaamini zaidi na kujituma vilivyo.
 
Hivi Tanzania tunaweza nini/ mchezo gani...
Hiyo ni kawaida kwetu unaongoza, unashika nafasi ya mbele ukiaminika ndiyo mshindi !! Mara puuuh hutumii akili wajikuta umerudi wa mwisho na kubwagwa chini hivyo hivyo hata Taifa Stars !! Wakimbiaji Olympiki, wakimbiaji Marathon !! Sijui ugonjwa huu Tanzania tutautibu vipi? hakunaga 100/100%....! Tunahitaji kujiaamini zaidi na kujituma vilivyo.
 
Kitakachofata ni kufanya uchunguzi ka some elements za hujuma ndani ya wachezaji kwa sababu hatuwezi kutumia gharama nyingi katika maandalizi ya mechi hii alafu wao watufanyie madudu tuyaache yapite tu hivi as if siye mashabiki hatuna mioyo maana hii inauma sana aissee


Hujuma zinatokea wapi tena wakati umesema mwenyewe, wachezaji walikuwa wanashangilia kipindi cha kwanza. Ungesema uzembe kwa maana ya complacency ningekuelewa.

Mpira ni kazi, Yanga ilikutana na upinzani mkubwa kipindi cha pili tofauti na ilivyotarajia na kitendo cha wao kukubali Simba icheze mpira ndio ilikuwa turning point ya mchezo. Hakuna uchawi wala hujuma isipokuwa ni fundisho nzuri kwa Yanga ktk mechi za kimataifa, na hata timu nyingine za Tanzania kuwa tayari kwa lolote wakati wowote badala ya kufikiri kusherehekea kabla ya mchezo kuisha.

Mchezo wa Simba na Yanga umefunua udhaifu mkubwa wa timu zetu kwa upande mmoja lakni positively vilevile kuwa mpira hautabiliki na hakuna kisichowezekana
 
Kocha naye alichemka sana kumtoa Kiiza, mchezaji kapiga bao mbili halafu anatolewa mapema kipindi cha pili. Kisaikolojia mabeki wa Simba walijisikia raha sana kuondoka kwa Kiiza aliyewasumbua kipindi cha kwanza. Mabeki walianza kupanda na kutupiga bao 2 safi! Angetoka Kavumbagu na kuingia Tegete tusingedhalilishwa kiasi kile, kwa sare hiyo Simba ni washindi, hongera zao.
 
Kocha naye alichemka sana kumtoa Kiiza, mchezaji kapiga bao mbili halafu anatolewa mapema kipindi cha pili. Kisaikolojia mabeki wa Simba walijisikia raha sana kuondoka kwa Kiiza aliyewasumbua kipindi cha kwanza. Mabeki walianza kupanda na kutupiga bao 2 safi! Angetoka Kavumbagu na kuingia Tegete tusingedhalilishwa kiasi kile, kwa sare hiyo Simba ni washindi, hongera zao.

Kavumbangu alikuwa the best player kwa Wachezaji wa Yanga hata magoli karibia yote yalipitia kwake,mtu wa kutoka alikuwa Niyonzima kwani alikuwa anapoteza sana mipira na alikuwa hakabi
 
Kocha naye alichemka sana kumtoa Kiiza, mchezaji kapiga bao mbili halafu anatolewa mapema kipindi cha pili. Kisaikolojia mabeki wa Simba walijisikia raha sana kuondoka kwa Kiiza aliyewasumbua kipindi cha kwanza. Mabeki walianza kupanda na kutupiga bao 2 safi! Angetoka Kavumbagu na kuingia Tegete tusingedhalilishwa kiasi kile, kwa sare hiyo Simba ni washindi, hongera zao.
Lakini goli la kwanza na la pili yamefungwa wakati Kiiza hajatoka sijui kama angezuia goli la tatu lisipatikane labda kama angeweza kuongeza lingine lakini si kuzuia Simba kupata goli la tatu. Yale magoli yote ukiangalia ni tatizo la mabeki kuhangaika na mtu mmoja.

Hii sare inanikumbusha sare nyingine mliyotoa na Zamalek kipindi kile, mlitawala mchezo kwa sehemu kubwa lakini mkaishia kupata goli moja tu ambalo halikuwazuia wamisri kusawazisha.
 
Back
Top Bottom