Wachezaji njooni Simba na Yanga msugue bench

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
6,452
2,000
Kabla hujakubali kusajiliwa Simba au Yanga jiulize mtakuwa wangapi kwenye nafasi hivo unayoitiwa huko?
Baadhi ya hasara za kuwa
wengi kwenye nafasi moja ni uwanjani ni pamoja na 1. Huwezi kudai haki yako kwenye klab maana wana uwezo wa kukuweka pembeni kwa kuonekana huna adabu na msumbufu, 2. Uwezekano wa kuhudumiwa vizuri utapungua, 3. Utakaa bench kwa kuonekana huwezi kama fulani, 4. Kiwango kitashuka kwa kukosa mechi na mawazo ya kusugua bench, 5. Ukikaa bench thamani yako inashuka. 6. HutAitwa kwenye timu yako ya Taifa
 

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
6,452
2,000
pangilia hoja zako vizuri mkuu
Hatufundishi humu namna ya kuandika, tunajadili kilichoandikwa. Usijifanye bingwa wa kutaka kusajili kila mchezi mzuri wakati mechi moja wanacheza wachezaji 11. Eti kisa kuna mtu ana pesa za kuuza makinikia. Unaweza kusajili kila mtu lakini ukafungwa na kila mtu pia. Mfano, Simba msimu uliopita walisajili kila mtu lakini wakaishia kudai ubingwa FIFA.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,876
2,000
Hatufundishi humu namna ya kuandika, tunajadili kilichoandikwa. Usijifanye bingwa wa kutaka kusajili kila mchezi mzuri wakati mechi moja wanacheza wachezaji 11. Eti kisa kuna mtu ana pesa za kuuza makinikia.
haya mkuu
 

Nahonyo

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
3,867
2,000
Kweli Mo unawaumiza wenzio, kila kukicha malalamiko.
Alafu hawa vyura hawana uvumilivu hata kidogo, wao wanapochukua Dada za watu sisi tunawaombe kheri tu, ila wao Dada zao wakichukulia tu, halia sana na kuanza kuwaita malaya, hana shukrani, ooh huyo mwanamme alikua anampenda tangu zamani, na kuamua kuchoma nguo alizobakiza kwao. Kama mnajua mwanamme alimpenda tangu zamani kwanini kwanini Zamoyoni, Kaseja, na hata Okwi mlikua hamuwajui, si bora mnywe sumu tu, msiendelee kuona maudhi, Maana mengi yakuudhi bado yanakuja. Maana ya kiisha ya usajiri, kuna FA cup naziona 4-1 ligi mzinguko wa kwanza naziona 6-2 mzinguko wa Pili 2-0 mashindano ya kimataifa naona mkipigwa raundi ya kwanza tu, na Simba bado wakisonga mbele. Msipo kunywa sumu mapema mapresha yatawamaliza mwaka huu, Manji ametubu kuwa mtu safi, kwakweli asante Magufuri fedha safi tu ndizo zinzotumika hivi sasa.
 

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
6,452
2,000
Alafu hawa vyura hawana uvumilivu hata kidogo, wao wanapochukua Dada za watu sisi tunawaombe kheri tu, ila wao Dada zao wakichukulia tu, halia sana na kuanza kuwaita malaya, hana shukrani, ooh huyo mwanamme alikua anampenda tangu zamani, na kuamua kuchoma nguo alizobakiza kwao. Kama mnajua mwanamme alimpenda tangu zamani kwanini kwanini Zamoyoni, Kaseja, na hata Okwi mlikua hamuwajui, si bora mnywe sumu tu, msiendelee kuona maudhi, Maana mengi yakuudhi bado yanakuja. Maana ya kiisha ya usajiri, kuna FA cup naziona 4-1 ligi mzinguko wa kwanza naziona 6-2 mzinguko wa Pili 2-0 mashindano ya kimataifa naona mkipigwa raundi ya kwanza tu, na Simba bado wakisonga mbele. Msipo kunywa sumu mapema mapresha yatawamaliza mwaka huu, Manji ametubu kuwa mtu safi, kwakweli asante Magufuri fedha safi tu ndizo zinzotumika hivi sasa.
Shida ya Simba ni kutaka kuifunga Yanga tu na kusahau kuwa ligi ina mechi na timu nyingi. Kuna faida gani kama utaifunga Yanga kisha kufungwa na Lyon na Kagera sugar na kutoka sare na katimu kadogo? Hizo ndizo sababu kamili za umatopeni.
 

Nahonyo

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
3,867
2,000
Shida ya Simba ni kufunga Yanga tu na kusahau kuwa ligi ina mechi nyingi na timu nyingi. Kuna faida gani kufunga Yanga kisha unafungwa na Lyon na Kagera sugar na kutoka sare na katimu kadogo? Hizo ndizo sababu kamili za umatopeni.
Yes mpaka mkome, kwani mkichukua ubingwa mnaenda wapi, miaka minne mnatolewa raundi ya pili, tena ya kwanza mnacheza komoro, bora tuwetunawafunga Yanga tu, kwani mpira wetu si wa kujifurahisha tu, timu gani itajisifia makubwa waliofanya, au kuingiza fedha zaidi. Mmeshiriki mara mashindano ya kimataifa miaka minne mfurulizo Leo tunalia njaa wote tu, bora tu tuwafunge mzimie pale kwetu sisi ni burudani kabisa.
 

kimeo sorger

Member
Mar 12, 2017
51
95
Nikweli kabisa niheli tukiwafunga ndala cc tunafurahi kuliko hata kubeba kombe usajili wa msimu mzima zaidi ya milioni 800 harafu kikombe chaubingwa miloni80 hapa ndipo ninapoona uwenda wazimu wa soka la bongo
 

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
6,452
2,000
Nikweli kabisa niheli tukiwafunga ndala cc tunafurahi kuliko hata kubeba kombe usajili wa msimu mzima zaidi ya milioni 800 harafu kikombe chaubingwa miloni80 hapa ndipo ninapoona uwenda wazimu wa soka la bongo
Sasa FIFA mlikwenda kudai nini kama ubingwa si kitu? Povu lote lile la point 3 za mezani maana yake nini?
 

kimeo sorger

Member
Mar 12, 2017
51
95
Hizo nijanja janja za viongozi kutulizisha mashabiki nanyinyi ndala mwaka wa4 sasa mnashiliki klabu bingwa hata mtoano hsmjawai kufika ndomana tunasema ubingwa wenu ukomfukoni tutaona sasa fedha haram hazina nafasi kazikwenu tuna wasubili mwakani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom