I will take your quote as a vivid sign of down-syndrome.
Huu ndiyo ushahidi wa maneno ya Kinafiki unayoandika. Maneno uliyoandika hapa ni ya Kuutukana Uislamu. Huu ni mfano wa BIASES zako za Kidini.
Haya ndiyo maneno aliyoandika mtu anayejiita kwa jina la ABDULHALIM. Anamtukana Mtume Muhammad S.A.W.
Re: Wamarekani, Waingereza na Washirika wao wanaipata-pata Afghanistan
--------------------------------------------------------------------------------
Kwanza unazidi tu kunipotezea muda..eti 'mtume', utume amepewa na nani? Utume upi? Unauliza inaleta maana..yes inaleta maana .kama jamii za kikuraish zilikuwa zikiabudu miungu kadhaa halafu mtu mmoja ghafla anasema nimepata wahyi tuabudu tu mungu ninayemjua mimi unadhania patatosha hapo?
Unarudi tena kulekule. Mwamedi ni mtu mjanja na mtu yeyote asiyejua kuhusu ujanja wake hadi leo huwa anansihangaza sana. Mwamedi alijua kuwa hapokei maagizo yeyote kutoka kwa mamlaka za kimungu na ndio maana ktk manuscript yake mara kadhaa amebadilisha mambo anuai ili kukidhi matakwa yake ya kimwili. Sasa suala kuwa alichoma moto miungu hiyo ni hoja hafifu. alichoma moto masanamu ya Kaaba simply because he knew at back of his head kwamba miungu ya kuchonga haina nguvu .ndio maana ali-abrogate mistari kadhaa kwenye manuscript yake kutokana na upepo ulivyokuwa ukienda, kwani ni yeye peke yake aliyekuwa na access na 'allah'. abragtion ya mistari ya manuscript yake kila apendavyo ni ktk kudhihirisha kuwa hakukuwa na mamlaka iliyokuwa ikimtuma bali ni ghilba zake.
Akiona anahitaji nyumba ndogo, anaamka asubuhi na kujifanya amepokea wahyi mpya, akitaka kuoa kabinti ka miaka 6 anadai amepokea wahyi mpya..akitaka kuvunja ahadi/viapo/maagano anasingizia amepokea wahyi mpya..akitaka kumuoa mke wa mtoto wake wa kufikia anadai amepokea wahyi mpya..and the list goes on and on. huhitaji kuwa rocket scientist kujua Mwamedi was a pure fraud na ukisoma Sira na ahadith it all combine together tht the guy was not even a sane man achilia mbali kujisingizia utume.
Quote: M-Joka
Wacha kusema yasiyo ya kweli!!!. Hebu jaribu ku-make sense ndugu yangu, epukana na uongo kiasi hichi. Ni kweli kama mambo ni hivi ni bora kila mtu ashike lake.
Mwenyezi Mungu akuongoze.
Unazidi kunivunja mbavu. Sasa ni uongo upi niliouleta so far? Nimekwambia unipe ushahidi kuwa allah ni Mungu umeshindwa na kuanza kunileta stori za fraudster Mwamedi. Kwa mtaji huu nadhani wewe hasa ndiye unayehitaji kupepewa na kuongozwa na Mungu, sio mimi.