Tanzania kwishiney! Kama watu wanaweza kufanyia mzaha mambo muhimu kama katiba lazima tujiulize uwezo wa kufikiri kwa wale wanaowakusanya! I wish, tungewabana walau kama watu 6 pale wasema kama wamekusanywa ama la! Nafahamu kuwa uchangiaji wa maoni ya katiba haujalizi social wala economic status. Hao vijana nawa walikuwa na uhuru wa kushiriki. But mambo serious kama katiba ambayo kwa bahati mbaya imeandikwa kiingereza na ingehitaji washiriki wawe wameisoma kabla haikuwa sahihi kuwaleta ndugu hao kwenye mkutano seriazi kama ule. Ni vema kuhoji UWEZO WA KUFIKIRI KWA YULE ALIYEWAKUSANYA. Binafi sidhani chama kinaweza kumpa ridhaa mtu kufanya jambo la kipuuzi kama hilo, unless wenye chama pia wanaogopa kivuli chao! Endapo rasmu ya katiba imepata baraka za wenye chama, wanahofu nini sasa kuiweka hadharani ili kujadiliwa na umma wa watanzania?