Wacha tu tuzisingizie condom


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,630
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,630 280
1. Umepatwa na ugonjwa wa zinaa, unaulizwa ilikuwaje umeukwaa wakati ulionekana ukinunua kondom??? Jibu,..... Kondom ilipasuka, (moyoni unajua fika kuwa kondom uliisunda chini ya mto)

2. Umempa demu wako FaizaFoxy, mimba ya bila kutarajia, ukiulizwa, unasingizia condom, kondom ilikuwa inanipwaya ikanivuka katikati ya majamboz.
Haya ndio maisha yetu watumwa wa ngono zembe.
CC:-
Kaizer, Arushaone, Asprin, Madame B, lara 1, LiverpoolFC, Boflo, watu8, Mwita Maranya, mwaJ, Kipaji Halisi, Mtambuzi, ndyoko, NGULI, mwekundu, Mamndenyi, chama
 
Last edited by a moderator:
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
1,191
Likes
1,908
Points
280
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
1,191 1,908 280
picha tafadhali
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Ajali kazini,halafu tunapunguza dhambi ,ya zinaa-kuvaa condom(dhambi) da de ki
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,630
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,630 280
Ajali kazini,halafu tunapunguza dhambi ,ya zinaa-kuvaa condom(dhambi) da de ki
Hata mwalimu wangu wa dini FaizaFoxy alinifundisha kuwa kutumia condom ni dhambi. Unafanya watoto watarajiwa wasiende shule
 
Last edited by a moderator:
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Dah, mwenzenu siupendi uchumba wa Remote Control ndio maana Paloma alinipiga kibuti na kukimbilia kwa sosoliso
kaamka kwangu hii ni live performance!!teh teh no rehearsal on this,kwani kucheza kibaba baba wanaigiza?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,630
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,630 280
lakini si unajua me kivaa ganda sipati raha mwenzio,,,,,Bujibuji kisa katoswa anataka kuniharibia humu
Binadamu kwa kukopi na kupesti ni kiboko. Mliwaona mbwa, mkaiga style yao mkaita dog style. Sasa mnaona kobe wana magamba mnataka muwaige.
Ndio maana hamsikii utamu
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708