Dr Guitar tz
JF-Expert Member
- Jan 23, 2018
- 312
- 247
Nini cha kufanya na hili shirika? Kama vyanzo vya nishati vipo, waziri yupo, n aibu waziri yupo,gesi tunayo ya kutosha, Kukatika umeme ni jambo lililozoeleka sana sasa na ni miaka mingi, shida ipo wapi?
Ni wazi uchumi wa nchi unadumazwa sana na shirika
Ni wakati wa kutafuta mbadala wa shirika, mbona RTC, NMC, TRC, nk ziliondoshwa? haipendezi wanakata umeme mfano asubuhi hii Bila taarifa na haijulikani kama ni saa ngapi utarudishwa, kazi zinasimama hasara, hasara
Tunaomba msaada wenu wabunge.
Ni wazi uchumi wa nchi unadumazwa sana na shirika
Ni wakati wa kutafuta mbadala wa shirika, mbona RTC, NMC, TRC, nk ziliondoshwa? haipendezi wanakata umeme mfano asubuhi hii Bila taarifa na haijulikani kama ni saa ngapi utarudishwa, kazi zinasimama hasara, hasara
Tunaomba msaada wenu wabunge.