Wabunge watatu wa CCM wauza unga wajisalimisha

Wabunge watatu wa CCM wauza unga wajisalimisha

Hao nipashe wameandika kama watoto wa darasa la pili wasiojua kuchambua, icc, unga, dini. Hakuna kitu kama hicho. Ni mkorogo wa habari.
 
Watajwe na kisha watolewe hadharani ya Mabina yawapate nawao tumechoka na udhalilishaji wa nyumba yetu sasa.

Naweka tofauti zangu za kisiasa pale unapokuwa umejali maslahi ya nchi unakula tano bila hiyana. kula LIKE yangu kwa mara ya kwanza gamba dogo chamavi==ga
 
Ugonjwa wa kutotaja majina unaendelea... Zitto hajataja wana Uswizi, Mwakyembe kuna mambo hakuyataja, Lembeli naye kuna majina hakutaja, Pinda hakutaja meremeta, Jakaya hajataja wale wauza unga na wale wezi wa bandari....etc etc

Ulimboka hakutaja watesi wake,
 
wauza sembe_ccm
wauza pembe za ndovu_ccm
wezi_ccm
wabakaji_ccm
wasambaza virusi_ccm
wangoa kucha_ccm
ccm
ccm
ccm
ccm
ccm
ccm
why always ccm?

Hawa ni mashetani wakubwa!
 
Wanatafuta hela za uchaguzi,Ccm wote wezi,mngeona hekalu la kikwete kule msoga mnaweza msiamini,nyumba ya zuma ni ya kawaida tu kulinganisha na ya kikwete kule msoga.kama rais analimbikizia mali atawezaje jali matatizo chanya ya watanzania?Afya anaenda angaliwa marekani badala ya kuboresha huduma Za afya nyumbani,mjifunze toka afrika kusin,mandela alitibiwa nchini mwake

Sema tujifunze
 
Kwa kupitia Tume ya kidini hapo ndo tusahau kabisa kujua majina yao. Hii ni km wakatoliki kwenda kutubu kwa padre, kamwe padre hawezi kusema dhambi za aliyekwenda kwake kutubu.
 
Hapa mnatuchezea viini macho,

Kumbe wauza unga wanafahamika lakini mnalindana!

Kwani Tanzania hatuna mahakama za kushughulikia Hizi kesi?
Au Tanzania tuelewe hatuna serikali!

mimi munanishangaza wanaofanya hiyo biashara tayari munawafahamu lakini badala yakuwataja mumekalia kuilimbikizia ccm tuhuma ambazo haiusiki wala haina ushahidi wowote wakuzisaidia vyombo husika ili huko mbeleni sheria afate mkondo wake. mumebaki na ccm tu. eti watu waione mbaya. hayo ni majungu tu. tajeni majina ya wahusika kama kweli nyinyi niwa kweli siyo ccm.
 
Nakumbuka yale ya Mh.Nassari ya 'CCM ni ukoo wa panya' sasa hawa panya wameanza hata kula nyayo za watoto tena wakiwa hai, ee Mola utume malaika wako waje watuokoe!
 
Kikwete hana kitu Msoga acha umbea wako , ile ni nyumba ya kusema mbele za watu , zungumza ukweli sio maneno ya uchochezi, usijilinganishe na Soth Africa itakuwa sawa na Mlima na kichuguu tumia akili
 
Naomba mwenye takwimu atuwekee hapa majina ya wabunge wa CCM(viti maalum-ccm Kutoka mikoa iliyotajwa,yaani Mara,Dsm na Mbeya...Tutaanzia hapo kuwachambua na kubaini ni kina nani!!!
 
Wanatafuta hela za uchaguzi,Ccm wote wezi,mngeona hekalu la kikwete kule msoga mnaweza msiamini,nyumba ya zuma ni ya kawaida tu kulinganisha na ya kikwete kule msoga.kama rais analimbikizia mali atawezaje jali matatizo chanya ya watanzania?Afya anaenda angaliwa marekani badala ya kuboresha huduma Za afya nyumbani,mjifunze toka afrika kusin,mandela alitibiwa nchini mwake

Nchi hii? We acha tu. Mi namachungu sana.
 
wauza sembe_ccm
wauza pembe za ndovu_ccm
wezi_ccm
wabakaji_ccm
wasambaza virusi_ccm
wangoa kucha_ccm
ccm
ccm
ccm
ccm
ccm
ccm
why always ccm?

ccm inatakiwa kuchomwa moto maana kila dhambi inayofanyika nchini ccm inahusika
 
Back
Top Bottom