- Thread starter
- #101
Mbowe Tano TenaAngalia ulivyo mjinga
Kila anayepinga upuuzi unamuita lumumba
Wewe una tabia za kidikteta za ccm..eti mbowe lazima awe mwenyekiti
Mbowe Tano TenaAngalia ulivyo mjinga
Kila anayepinga upuuzi unamuita lumumba
Wewe una tabia za kidikteta za ccm..eti mbowe lazima awe mwenyekiti
Kwa akili hii ccm haitatoka madarakani mileleMbowe Tano Tena
Tukana mpaka uchoke ila kwetu CDM ni Mbowe Tano Tena
Hahahaha, sasa kama CHADEMA itakuwa na wanachama 90% wenye akili kama zako kuna sababu gani za kuitoa CCM madarakani? Halafu mnawashangaa MATAGA wanavyowaimbia mapambio na kuwasifu viongozi wako.😂 |
Hahahaha, sasa kama CHADEMA itakuwa na wanachama 90% wenye akili kama zako kuna sababu gani za kuitoa CCM madarakani?
Halafu mnawashangaa MATAGA wanavyowaimbia mapambio na kuwasifu viongozi wako.😂
Ni lazima uandike hivyo ili kitumbua kiingie kinywani.Ndiyo ujira wako halali kwa kazi yako.K
Kwa akili hii ccm haitatoka madarakani milele
Kila uchaguzi foul zinachezwa na mbowe anaufyata..
Nimeamini nyinyi ndo wanufaika wa mbowe akiwa madarakani...aibu kwako
NimeshakudharauNi lazima uandike hivyo ili kitumbua kiingie kinywani.Ndiyo ujira wako halali kwa kazi yako.
Kwetu CDM ni Mbowe Tano Tena
Hahahaha, sasa kama CHADEMA itakuwa na wanachama 90% wenye akili kama zako kuna sababu gani za kuitoa CCM madarakani?
Halafu mnawashangaa MATAGA wanavyowaimbia mapambio na kuwasifu viongozi wako.😂
Mbowe Tano TenaHuyu jamaa ni jokeri aisee
Hana tofauti na nkamia na musiba
Another silly post, of the day!!
sina haja ya kupendwa na kijana wa LumumbaNimeshakudharau
Mbowe ni mtiifu sana lakini Lisu ni jeuri by Spika NdugaiK
Kwa akili hii ccm haitatoka madarakani milele
Kila uchaguzi foul zinachezwa na mbowe anaufyata..
Nimeamini nyinyi ndo wanufaika wa mbowe akiwa madarakani...aibu kwako
Bla BlahChadema hapa hamna ca kujitetea!.Watu wakae kimya huku fedha wanazochanga zinakwapuliwa?.Ni ujuha.
By the way nakumbuka ule ujumbe mrefu wa late Chacha Wangwe kuhusu Matumizi ya hela na Chair.
Kweli mkuu alafu ngoja tuanze sisi CCM kurudisha 2.4trion za watanzaniaMleta mada rudisheni bilioni Moja na laki Tisa mliyokwapua akaunti ya chadema acheni porojo
Huyu jamaa ni jokeri aisee
Hana tofauti na nkamia na musiba
Kibwagizo cha 'Lumumba haitatuchagulia Mwenyekiti' kinatumika hapa. Wajinga wapo kila mahali mkuu. Kwa hali hii unataka kuniambia kuna chama cha upinzani kilicho tayari kushika dola? |
mama Deborah tuliaNilishawahi kusema, ndani yetu kuna wasaliti kibao. Sijui kwanini mwenyekiti anawanyamazia?
Kibwagizo cha 'Lumumba haitatuchagulia Mwenyekiti' kinatumika hapa.
Wajinga wapo kila mahali mkuu. Kwa hali hii unataka kuniambia kuna chama cha upinzani kilicho tayari kushika dola?
Tumeshawajua miaka mingi sana hamtusumbui Lumumba buku 7
Kibwagizo cha 'Lumumba haitatuchagulia Mwenyekiti' kinatumika hapa.
Wajinga wapo kila mahali mkuu. Kwa hali hii unataka kuniambia kuna chama cha upinzani kilicho tayari kushika dola?
Utahangaika kubadili ID ili muonekane mko wengi lakini bure kabisaHawa watu hawapo serious kabisa
But akili itawakaa sawa 2020 jiwe atakapopora majimbo yao yote...save this comment