Wabunge wa Chadema watahudhuria hotuba ya Rais Kikwete?


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
25
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 25 135
Kwa kuwa Mgombea wa Urais kupitia Chadema hajakubaliana na matokeo ya Urais na hajamtambua Rais Kikwete,je wabunge wa Chadema watahudhuria hotuba yake?
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
yes, ni jambo la busara na hekima kuhudhuria hotuba ya rais, hata kama mna mambo yenu rohoni ila huyu ni rais na katiba yetu inataka kumheshimu rais. itakua ni utoto tu na akili za kuku kuzira, hopeful they gonna attend. thanks
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Wameshakubali mbona na wameshaunda Kambi ya upinzani bungeni baadae wataweka mawaziri vimvuli? usicheze na kitu kinaitwa cheo au uheshimiwa mpango ulikuwa kumbwaga Slaa apotee in next 5 years na umetimia we unadhani CCM tu walitaka kumpoteza sita? na vyama vingine wana watu wao kaka..
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
Wameshakubali mbona na wameshaunda Kambi ya upinzani bungeni baadae wataweka mawaziri vimvuli? usicheze na kitu kinaitwa cheo au uheshimiwa mpango ulikuwa kumbwaga Slaa apotee in next 5 years na umetimia we unadhani CCM tu walitaka kumpoteza sita? na vyama vingine wana watu wao kaka..
You are pretty sick dude!... a question and an answer?
Race against time,you know?
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
Wameshakubali mbona na wameshaunda Kambi ya upinzani bungeni baadae wataweka mawaziri vimvuli? usicheze na kitu kinaitwa cheo au uheshimiwa mpango ulikuwa kumbwaga Slaa apotee in next 5 years na umetimia we unadhani CCM tu walitaka kumpoteza sita? na vyama vingine wana watu wao kaka..
My friend, unajua maana ya ku-think out of the box? Unauwezo kwa invisage the big picture? Kwa watu makini, kila kitu kiko planned. Nakushauri ujitahidi kufikiria ya sasa na ya wakati ujao, usiangaie tu hapa ulipo leo. Ambaye hajona kazi ya Dr. Slaa sijui ni mtu gani.

Halafu kuna kitu kinanishangaza, baada ya NEC kumtangaza JK kuwa ameshinda, huyu ndugu hana sura ya bashasha na wala hajigambi na ushindi wake kama ile 2005 alipochaguliwa na 80%+, hata wale wapiga vuvuzela wa CCM sijasikia tambo zao, sasa tatizo ni nini?
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
wameshakubali mbona na wameshaunda kambi ya upinzani bungeni baadae wataweka mawaziri vimvuli? Usicheze na kitu kinaitwa cheo au uheshimiwa mpango ulikuwa kumbwaga slaa apotee in next 5 years na umetimia we unadhani ccm tu walitaka kumpoteza sita? Na vyama vingine wana watu wao kaka..
huna hoja wewe
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Hivi hujui Zitto na Mbowe wote wanataka kuwa wenyekiti wa chama na kiti kipo kimoja? unajua godfather EM alimkataa Zitto kuwa mwenyekiti eti kwakua hawamjui sawaswa na akaamua kumpa mkwe wake? nawapenda wapiganani wa Chadema no doubt ila mfumo wa chama siupendi ngoja nitafautiane na nyie....
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
My friend, unajua maana ya ku-think out of the box? Unauwezo kwa invisage the big picture? Kwa watu makini, kila kitu kiko planned. Nakushauri ujitahidi kufikiria ya sasa na ya wakati ujao, usiangaie tu hapa ulipo leo. Ambaye hajona kazi ya Dr. Slaa sijui ni mtu gani.

Halafu kuna kitu kinanishangaza, baada ya NEC kumtangaza JK kuwa ameshinda, huyu ndugu hana sura ya bashasha na wala hajigambi na ushindi wake kama ile 2005 alipochaguliwa na 80%+, hata wale wapiga vuvuzela wa CCM sijasikia tambo zao, sasa tatizo ni nini?
nakubaliana na wewe, kama hajui kazi ya Dr Slaaa, ni mbumbavu, kwani mjinga anaweza kuelimisha akaelewa, ubumbavu ni kama kirema, hautoki
 
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2008
Messages
749
Likes
196
Points
60
T

Tewe

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2008
749 196 60
tatizo wanajua ushindi umepatikana kwa kuchakachua
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
My friend, unajua maana ya ku-think out of the box? Unauwezo kwa invisage the big picture? Kwa watu makini, kila kitu kiko planned. Nakushauri ujitahidi kufikiria ya sasa na ya wakati ujao, usiangaie tu hapa ulipo leo. Ambaye hajona kazi ya Dr. Slaa sijui ni mtu gani.

Halafu kuna kitu kinanishangaza, baada ya NEC kumtangaza JK kuwa ameshinda, huyu ndugu hana sura ya bashasha na wala hajigambi na ushindi wake kama ile 2005 alipochaguliwa na 80%+, hata wale wapiga vuvuzela wa CCM sijasikia tambo zao, sasa tatizo ni nini?
Kama nyie mnafikiria ya sasa na ya wakati ujao mnafikiria out of the box mbona mmeshabikia Chadema kufanya system ya wesminster kuchukua kila kitu kwenye KUB? au hamjua kuna wakati ujao? fungua macho uone kijana
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Hivi hujui Zitto na Mbowe wote wanataka kuwa wenyekiti wa chama na kiti kipo kimoja? unajua godfather EM alimkataa Zitto kuwa mwenyekiti eti kwakua hawamjui sawaswa na akaamua kumpa mkwe wake? nawapenda wapiganani wa Chadema no doubt ila mfumo wa chama siupendi ngoja nitafautiane na nyie....
Hakuungwa mkono na watu wengi, Zitto bado mdogo kuendesha chama.Huwezi pewa uongozi kwa muda mfupi hivyo. Ni lazima chama kikufahamu. Vyama vyote vina waasisis. Nauhakika Nyerere anguka hai 2005 JK asingekuwa raisa wa TZ
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
51
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 51 145
Kwa nionavyo mimi, wabunge wa Chadema wanastahili kutoka nje Mh. Rais Kikwete akiingia kulihutubia bunge.

Na hii itawapa leverage kubwa sana kama chama katika kusisitiza hoja yao ya kuchakachuliwa kwa kura zao!!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,526
Likes
19,474
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,526 19,474 280
Sioni haja wamsusie kuonyesha hawakubaliani na yaliyotokea, lakini ngoja kwanza wabunge waapishwe.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Kwa kuwa Mgombea wa Urais kupitia Chadema hajakubaliana na matokeo ya Urais na hajamtambua Rais Kikwete,je wabunge wa Chadema watahudhuria hotuba yake?
Dr. Slaa hajaongea na wandishi wa habari. Habari hizo umezipata wapi? Please provide evidence otherwise you have no right to speak
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Ni wazi hawatahudhuria..Hata mimi nawashauri watoke nje akianza hotuba.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
kwa kuwa mgombea wa urais kupitia chadema hajakubaliana na matokeo ya urais na hajamtambua rais kikwete,je wabunge wa chadema watahudhuria hotuba yake?
tena umenikumbusha jambo la msingi sana, mwaka 2005 wakati anazindua bunge nilimnukuu mhe jakaya kikwete akisema mabo mawili yaliyonigusa sana japo nilikuwa sijampa kura yangu mwaka huo lakwanza alishangaa ni iweje auditor baada ya kuabini wizi taarifa zisifikishwe polisi moja kwa moja abdala yake watu wanaqitisha vikao. Lapili liliuwa ni kutenganisha siasa na biashara na vyama kutafuta vyanzo vyake vya mapato.

Kwa kweli bado kidogo nijute kwa kutompa kura yangu. Lakini kutokana na utekelkezaji wa kukumbatia ufisadi na wizi wa mali ya umma na kuwalea wafanyabiashara katika ccm nashukuru kuwa nilipata fursa ingine ya kumnyima kura yangu mwaka 2010
.

rais ni sehemu ya bunge, kama umekubali kuwa mbunge hauwezi kumsusia rais, ilitakiwa ususe ubunge wenyewe. Mathalkani wakisusa hawamsusi raisi kikwet bali wanwasusia waliowachugua
.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Hakuna sababu ya kumsikiliza rais wa kundi la watu wachache kati ya wengi pamoja na kuchakachua waende zao wakafanye shughuli zao zingine kama alivyofanya Dk. Silaa tangu awali wabunge wamuunge mkono na siyo kujipendekeza kama kwa jk. Kama cuf
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,076
Likes
1,925
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,076 1,925 280
si vizuri kukacha hotuba Mjifanye Mbayu wayu chambueni hiyo hotuba
 

Forum statistics

Threads 1,205,310
Members 457,849
Posts 28,189,924