Wabunge VS Madaktari... SAD

Wabunge VS Madaktari... SAD

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Posts
1,611
Reaction score
765
Na posho imeongezwa na Pinda Pinda tena

madaktari vs wabunge.jpg
 
Sasa unafananisha kifo na usingizi au kijambo na mharo??daktari na mmbunge ni ardhi na mbingu!!ebu fanya mahesabu yako wewe mwenyewe kati ya mmbunge maji marefu au deo filikunjombe na daktari bingwa wa magonjwa ya mifupa moi nani zaidi halafu unipe jibu!!
 
Sasa unafananisha kifo na usingizi au kijambo na mharo??daktari na mmbunge ni ardhi na mbingu!!ebu fanya mahesabu yako wewe mwenyewe kati ya mmbunge maji marefu au deo filikunjombe na daktari bingwa wa magonjwa ya mifupa moi nani zaidi halafu unipe jibu!!

Unauliza nini wakati picha inajieleza? Unaanza kuongeza maneno mengi for what?
 
yaani inasikitisha nikiangalia hizo pesa zilivyowekwa hapo
 
Sasa unafananisha kifo na usingizi au kijambo na mharo??daktari na mmbunge ni ardhi na mbingu!!ebu fanya mahesabu yako wewe mwenyewe kati ya mmbunge maji marefu au deo filikunjombe na daktari bingwa wa magonjwa ya mifupa moi nani zaidi halafu unipe jibu!!

hapo jibu lipo uchi kabisa haina hata kufikiri unatoa jibu moja kwa moja au naweza kufananisha na yale maswali ya shule za msingi 'Rais wa kwanza wa Tz ni Julias kambarage Nye....
 
Siasa Vs Uhai wa mtanzania asiyekuwa kiongozi ambae hawezikwenda kutibiwa India
 
Back
Top Bottom