Wabunge na Waziri wanamnadi Mtulia

Hiki ni "KIWEWE" Bado joto ya "JIWE" inakuja!?
 
Huku akija Mr II tu basi kinondoni itazizima. Acha wao wakusanyane huko CCM..
Ngwe hii CCM chali...
Tupo kinondoni kampeni vijana nyumba kwa nyumba ni moto.
 
Muiteni da'Mange aje kumnadi Mwalimu.

Hatuna shida naye. Kwetu wanasema; Fimbo ya mbali haimuui nyoka. Sumaye atosha kumaliza kazi. Vunjeni bank; atoke pale magogoni, bado hampati kitu. Umemwona nani CDM akipiga magoti kuomba kura??
Chema chajiuza chenyewe
 
Doh! Haijawahi kutokea nguvu kubwa namna hiyo. Ukiona hivyo ujue huko chini mambo si mazuri, ama Chadema wamekaba mpaka penalty
Polisi na mkurugenzi wao wako wapi mpk hali iwe ngumu?
 
Chadema Nao wakutane hivyo hivyo ,si wanawabunge na serikali kivuli?[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ccm ni laana kwa Wa Tz. Wanajitamba eti wana Timu nzuri wakati kwa zaidi ya miaka 50 wameshindwa kuboresha maisha ya wananchi na ndio kwanza umasikini, ujinga, maradhi vinazidi kuongezeka
Kwa sababu hakuna mwingine wa kutawala.
 
Na hapo bado mpaka tunataka mpaka mwenyekit wao atoke ikulu apande jukwaan kumnadi huyo mburula wao
Aje asije mtulia anaingia bungeni kwa sababu tayari mtangzaji wa matokeo ni wa kwao.
 
Hatuna shida naye. Kwetu wanasema; Fimbo ya mbali haimuui nyoka. Sumaye atosha kumaliza kazi. Vunjeni bank; atoke pale magogoni, bado hampati kitu. Umemwona nani CDM akipiga magoti kuomba kura??
Chema chajiuza chenyewe
Umesahau silaha ya mwisho mkurugenzi?
 
Hatuna shida naye. Kwetu wanasema; Fimbo ya mbali haimuui nyoka. Sumaye atosha kumaliza kazi. Vunjeni bank; atoke pale magogoni, bado hampati kitu. Umemwona nani CDM akipiga magoti kuomba kura??
Chema chajiuza chenyewe
Ok, hamna tabu.
 
Aje asije mtulia anaingia bungeni kwa sababu tayari mtangzaji wa matokeo ni wa kwao.
Tutakua tunaelekea walipofika wenzetu waDRC na sudan kusin na nina uhakika tutafika either sooner or later
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…