Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 61,918 Reaction score 38,244 Jul 5, 2011 #1 mibunge hii tujihadhari nayo jamani hasa 2015 simu kuvaa vikuku mpaka bunge linaisha wamemfanya mama wa watu binti kiroboto nae anahangaika kuvaa kila aina ya mitindo kujaribu kuwasogelea mama baki ulvyo hao wako kazini mara mbili loh Attachments WABUNGE201015.jpg 39.8 KB · Views: 63
mibunge hii tujihadhari nayo jamani hasa 2015 simu kuvaa vikuku mpaka bunge linaisha wamemfanya mama wa watu binti kiroboto nae anahangaika kuvaa kila aina ya mitindo kujaribu kuwasogelea mama baki ulvyo hao wako kazini mara mbili loh
BelindaJacob Platinum Member Joined Nov 24, 2008 Posts 6,494 Reaction score 4,079 Jul 5, 2011 #2 Pdidy, hawezi kuacha kuvaa vikuku huyo Mh. Catherine Magige!!