Kuna MIZIGO kibao humu bungeni, napendekeza wananchi wa maeneo yao wasiwape kura tena hawa jamaa..
1.chiligati
2.ndugai
3.kawambwa
4.hawa ghasia
5.lukuvi
6.kikwete jr
7.mgimwa jr
8.ngeleja
9.ahmad rashid
10.wenje
11.mrema
12.mahanga
13.cheyo
14.chenge
15.sitta
16.makinda
17.muhagama
18.mtemvu
19.nadhani usha mjua anae fuata hapa ni nani?
Yaani sababu nadhani wote mnazijua, asilimia kubwa ya michango yao hawa jamaa ni ubnafsi, upayukaji, mitusi kwa mahsimu wao yaani hawana hoja za kitaifa, wananchi wa maeneo haya nawashaur hawa jamaa msiwarudishe kabisa
NB. Haya ni mawazo yangu, so sitegemei povu kubwa hapa