Wabunge 4 waliobaki kati ya 19 rudini CHADEMA

Wabunge 4 waliobaki kati ya 19 rudini CHADEMA

walifukuzwa alafu wakabaki bado wabunge? 🤣

Ndio ukamuulize Spika wako Tulia Hilo swali. Mahakama ilibariki maamuzi ya kamati Kuu akina Mdee wakakata rufaa makahakama ya mwisho Yani mahakama ya rufaa.
 
Kwa hiyo akina Heche sio watu ni mbwa?


Amesema CHADEMA haimtegemei mtu. Ina maana wanafanya kazi kwa team work. Ukijiona wewe ni Bora Sana unaondoka chama kinaendelea. Huoni Mbowe na timu yake wamekimbia ila chama ndio limekuwa Cha moto.
 
Mtoa uzi, unawaza nini unaposema warudi CHADEMA.

Maana walifukuzwa , hawakuondoka.

Hivyo ilikua vyema kukipendekezea chama cha chadema kuwarudisha na si wao kurudi.
 
Mkuu, Watu sio mti kwamba akisimikwa ni anatanuka na kurefuka bila kusogea.

Watu wanabadili misimamo, wanaenda mbele, wakiona walikosea wanarudi kwenye misimamo ya awali au wanatafuta misimamo mbadala n.k n.k

TAL mwenyewe aliwahi badili msimamo wa ufisadi wa EL ambao chama chake kiliuimba kwa muda mrefu.

Acha uongo. Lissu hakubadilisba msimamo alidai Lowassa ni fiasadi na Kuja kwake CHADEMA hakuondoi ufisadi wake. Tafuta interview kwenye Millard Ayo tv 2015.
 
Kwa sasa wabunge 14 kati ya 19 wameenda CCM wakati mbunge 1 ameenda CHAUMMA, wabunge 4 hawajaamua akiwemo Halima Mdee. Ninafikiri hao 4 naomba warudi kwao CHADEMA kuimarisha chama.

Kwenu kwa maamuzi yenu.
Halima anaenda Kwa ayatollah ila anasoma kwanza upepo wa kesi ya Lisu na ukimya wa mbowe
 
Waambie wajifunze kwa mhonga Ruhanywa na Chiku Abwao. Na kuongezea tu Rachel Mashishanga na wale wanawake wawili waliohamia NCCR Mageuzi huku wakiitukana CHADEMA. Sijui waliishia wapi.
 
Imani za Chama:
1. Binadamu wote ni sawa na Afrika ni moja.
2. Kila mtu anastahili heshima na kutambuliwa utu wake.
3. Ujamaa na Kujitegemea ndiyo njia pekee ya kujenga jamii ya watu walio sawa na huru.

Je, CCM ni chama cha kijamaa?
Kama bado tunaamini katika Ujamaa; je imani namba 3 inaswii kwa mazingira ya sasa?
 
Kwa sasa wabunge 14 kati ya 19 wameenda CCM wakati mbunge 1 ameenda CHAUMMA, wabunge 4 hawajaamua akiwemo Halima Mdee. Ninafikiri hao 4 naomba warudi kwao CHADEMA kuimarisha chama.

Kwenu kwa maamuzi yenu.
Wapo walioenda kutubu kwa Komeo la chuma,hawa waliorudi kijani pia ina faa wajulishwe kuna sehemu ya tiba ya msongo na madhila ya siii hasa za kijani,na zakichawa na zile siasa za kozalendo na tiba na toba anatoa Komeo la Chuma.Ushauri wa bure kwakuwa nawahurumia.
 
CCM haina itikadi kwa sababu siyo chama. Najua hili wengi hawalijui au kulikubali lakini ndiyo ukweli. CCM ikipoteza madaraka leo inafutika kwenye uso wa dunia. CCM bila dola haiwezi ku-survive hata mwezi mmoja.
CCM NI genge la majambazi wachac he waliojishikiza kwa majeshi yetu Tu huo ndo UKWELI.
 
Acha uongo. Lissu hakubadilisba msimamo alidai Lowassa ni fiasadi na Kuja kwake CHADEMA hakuondoi ufisadi wake. Tafuta interview kwenye Millard Ayo tv 2015.
Bishana na historia mkuu. Kutoka kumuhubiri kama fisadi mpaka kuwa Tembo.
Screenshot_20250703-204200_Chrome.jpg

Hapa nilipata somo kuwa, usiwe mfuasi wa mtu, kuwa mfuasi wa hoja, binadamu hatupo fixed.
 
Mbowe kastaafishwa siasa na Lissu. Sasa hivi kajificha kwa aibu.
lissu ni kachalii kwa mbowe, angeamua kushinda huo uchaguzi angeshinda na hakuna kitu mngemfanya basi tu jamaa mstarabu sana, hata lisu kurudi bongo ni busara za jamaa kuanzisha maridhiano
 
Ndio ukamuulize Spika wako Tulia Hilo swali. Mahakama ilibariki maamuzi ya kamati Kuu akina Mdee wakakata rufaa makahakama ya mwisho Yani mahakama ya rufaa.
alafu mahakama ikasema ni wana ccm sio 🤣 🤣
 
Hakuna aliyefukuzwa kwa sababu alikuwa kambi fulani. Bali wanajistukia wenyewe na kuhama. Cdm hatuhitaji wingi usio na tija, yaani hatutaki watu wengi ambao hawana ufahamu wa chama. Tunataka wingi unaojitambua sio wajinga wengi.
sasa mbowe na lissu nani katoka na hiki chama mbali alafu nan wa kumwambia mwenzake mjinga
 
Back
Top Bottom