Waarabu wanatisha Aise! Ndio walipofikia

Waarabu wanatisha Aise! Ndio walipofikia

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,386
Reaction score
2,833
UAE AI balaa_20250504_093139_0000.png


โš–๏ธ Umoja wa Falme za Kiarabu umetangaza kuwa utatumia Al kusaidia kuandika na kusasisha sheria zake, na kuifanya kuwa nchi ya kwanza kufanya hivyo.

๐Ÿ’ญ UAE imeunda chombo kipya cha serikali kiitwacho Ofisi ya Ujasusi wa Udhibiti. Ofisi hii itatumia Al kuandaa sheria mpya, kurekebisha sheria za zamani, na kufuatilia jinsi sheria zinavyoathiri watu na uchumi. Lengo ni kuongeza kasi ya utungaji sheria kwa hadi 70% na kupunguza gharama kwa 50%.

๐Ÿ’ญ Mfumo huu itaunda database kubwa ya sheria, maamuzi ya mahakama na huduma za umma. Al atachanganua data hii ili kupendekeza mabadiliko na maboresho ya kisheria. Pia itafuatilia jinsi sheria inavyoathiri maisha ya kila siku na kupendekeza masasisho inapohitajika.

โš™๏ธ UAE imekuwa ikiwekeza sana katika teknolojia ya AI. Mnamo 2017, ilimteua Waziri wa kwanza wa Ujasusi wa Artificial duniani. Nchi hiyo pia inaunga mkono hazina ya miundombinu ya AI yenye thamani ya dola bilioni 30.

โš ๏ธ ๐™’๐™–๐™ฉ๐™–๐™–๐™ก๐™–๐™ข๐™ช ๐™ฌ๐™–๐™ฃ๐™–๐™ค๐™ฃ๐™ฎ๐™– ๐™ ๐™ช๐™ฌ๐™– ๐˜ผ๐™„ ๐™ž๐™ฃ๐™–๐™ฌ๐™š๐™ฏ๐™– ๐™ ๐™ช๐™›๐™–๐™ฃ๐™ฎ๐™– ๐™ข๐™–๐™ ๐™ค๐™จ๐™– ๐™–๐™ช ๐™ ๐™ช๐™ฅ๐™š๐™ฃ๐™™๐™š๐™ ๐™š๐™ฏ๐™– ๐™จ๐™๐™š๐™ง๐™ž๐™– ๐™–๐™ข๐™—๐™–๐™ฏ๐™ค ๐™๐™–๐™ฏ๐™ž๐™ฃ๐™– ๐™ข๐™–๐™–๐™ฃ๐™– katika maisha halisi. Wanasisitiza haja ya uangalizi wa kibinadamu ili kupata makosa na kuhakikisha haki.
 
Sasa unachoshangaa kipi mkuu? AI ni mfumo wa kisasa unaohusisha mkusanyiko wa taarifa nyingi kuhusu mambo mbali mbali.
Kwa sasa kila kitu kinaendeshwa na AI.
 
AI ni watu, kwasabb inaendeshwa na mifumo iliyoundwa na watu.

Mleta mada unaonekana unaitazama AI kama kitu fulani hivi from de novo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]watanzania wengi hawajui kwa AI inapewa information na kuasetiwa na binaadam haina independent brain ya kugenerate mambo.
 
Lazima Utumie Vitu Vya Kafr
Kumbuka Kafr Ndiyo Anayefanya Manoeuvre Duniani
We umeambiwa wamewekeza Bilioni 30 za Kimarekani zaidi ya Trilioni 70 za madafu.

Hakuna kampuni ya Usa ya Tech kubwa ambayo waarabu hawajawekeza.

Hizo semiconductor companies hapo Usa nyengine zilikua zinajifia (kama Global foundries) ila hao waarabu ndio wameenda kuzifufua.

Hakuna Technology bila hela, Researcher wanalipwa mishahara mikubwa, kampuni zinatumia matrilioni ya hela kufanya tafiti, bila hela hakuna Tech mpya.
 
We umeambiwa wamewekeza Bilioni 30 za Kimarekani zaidi ya Trilioni 70 za madafu.

Hakuna kampuni ya Usa ya Tech kubwa ambayo waarabu hawajawekeza.

Hizo semiconductor companies hapo Usa nyengine zilikua zinajifia (kama Global foundries) ila hao waarabu ndio wameenda kuzifufua.

Hakuna Technology bila hela, Researcher wanalipwa mishahara mikubwa, kampuni zinatumia matrilioni ya hela kufanya tafiti, bila hela hakuna Tech mpya.
Watu wameamua kuweka pemben Quran

Saiz wanatumia akili mnemba
 
Akili mnemba imetoka kwenye computer ambayo inatumia algorithm ambazo mvumbuzi wake ni Al khawarizm, wala hazijagunduliwa mbali na Hapo UAE, kilomita kadhaa tu mbele Baghdad.
Ndo uislam huo sheikh?

Juzi GSM kaenda kumchongesha mke wake shape siyo kufuru hiyo?

Mimi nilikuuliza hivyo maana najua nyie waislam huwa hamtendi zambi kabisa
 
Back
Top Bottom