Waandishi wa habari matatizo tu

Waandishi wa habari matatizo tu

youngforeva

Member
Joined
Apr 26, 2011
Posts
25
Reaction score
2
waandishi wengi wa habari wanashindwa kufanya kazi ambayo itawapa haki wananchi bali wanabaki kucoment maneno ambayo yameazungumzwa na wanasiasa wambea tu kama wao,,hawasemi matatizo waheshimiwa hao wanayosababisha ila wanabaki kusema uongo na kuopotosha jamii katika mambo mbalimbali eti kisa takrima..na hii ndiyo sababu kubwa iliyosababisha tukashindwa kujua sakata la mmiliki wa dowans kalipwa lini kisa waandishi wote walinunuliwa na kuishia kutoa habari za babu waloliondo na kusahau mmilikiwa dowans,kuja kushituka jamm kashalipwa pesa na kusepa bila hata kupigwa picha..yaani hata sijui wanatetea masilahi ya watu gani...NA NDIO SABABU HATA SASA WAMESAHAU TATIZO LA UMEME NA KUISHIA KUANDIKA JUU YA POSHO WAKATI WATU TUNATESEKA NA MGAO
 
Back
Top Bottom