Waandishi wa habari, CHADEMA ni taasisi

Waandishi wa habari, CHADEMA ni taasisi

Maranyingi waaandishi na wahariri wa kibongo wanaandika na kuhariri habari na minong'ono ya vijioweni badala ya kuandika habari za kiuchunguzi. Huu ndio tunauita ukasuku katika habari. Hawa ni mzigo kwa taifa linalopambana kujikomboa kiuchumi, kisiasa na kiustawi wa jamii.
 
Cha ajabu anasema alisha acha kuwa Signatory wa Chama...kwann asingeenda mbali zaid na kuachia madaraka yote ndani ya Chama
Nasubiri kwa hamu kamati kuu imvue kabisa uanachama akafundishe.
Na sijui ataenda kufundisha wapi huyu jamaa...
....

....Mkuu uliona mbali sana uko MAKINI
 
This is very good, watu wasio wanachama wa Chadema ndio sasa wanalazimisha kupewa maelezo, wao kama nani? hao waandishi wa habari si tu wahandisi au makanjanja hizi zote ni over qualification kwa upande wao. Acha tuone mwaka huu wangapi watapata kubebewa bebwa kwenye U DC dawa tunayo sisi, kataa katiba pendekezwa, wafutike na kupeperushwa na upepo wa kisulesule
 
Back
Top Bottom