Waalimu wa ujasiriamali wahitajika mwanza.


bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Likes
0
Points
33
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 0 33
Taasisi isiyokuwa ya kiserikali ya Tuwafikie Tanzania inatoa nafasi za kazi ya ualimu wa ujasiriamali kwa watu wenye ujuzi wa kutengeneza bidhaa mbalimbali zenye viwango. Bidhaa hizo ni pamoja na:-
sabuni aina zote, manukato, mafuta ya kupaka ya mgando, shampoo, losheni, batiki, mishumaa, dawa za usafi, unga wa lishe, keki, wine aina mbalimbali, n.k

Tunahitaji pia watu wanaoweza kufundisha:- upambaji ktk sherehe, ushereheshaji, muziki, na sanaa ya maigizo.

Kama una ujuzi kati ya mambo yaliyotajwa hapo juu, tutumie maombi kupitia baruapepe: tuwafikiemwanza@gmail.com
Maombi kwa wakazi wa Mwanza yatapewa kipaumbele.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,726
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,726 280
Unajua lakini maana ya Mjasiriamali? Inakuwaje mjasiriamali akaajiriwe? Hii inapatikana Bongo tu.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,726
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,726 280
Na kama kweli mnataka kuwasaidia watu wapeleken wakasome kwa vitendo huko huko ila hii ya kusema mnaajiri walimu wakasiriamali ni kupotosha. Hakuna mwalimu mjasiriamali na mjasiriamali hawezi kuwa mfanya kazi ni lazima moja kati ya hizo ife.
 
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
485
Likes
8
Points
0
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
485 8 0
Unajua lakini maana ya Mjasiriamali? Inakuwaje mjasiriamali akaajiriwe? Hii inapatikana Bongo tu.
Mkuu chashs huyu ni tapeli tu anawaibia watoto wa masikini inabidi MODS waamuke haya matapeli wasiyape airtime.
 
V

vick28

Senior Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
0
V

vick28

Senior Member
Joined Jul 26, 2013
107 0 0
Kajifunze tena technique za kutapeli
 
V

vick28

Senior Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
0
V

vick28

Senior Member
Joined Jul 26, 2013
107 0 0
Kwanza hujaeleza walimu wa ujasiriamali katika mambo gani
 

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983