Vyuo vya clinical medical vya serikali

sima salva official

JF-Expert Member
Jun 21, 2017
210
225
Naombeni mnisaidie vyuo vya clinical medical vya serikali nina ufaulu wa c kwa chemistry B biology,c math na D physc na B ya english
 

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
3,905
2,000
Vingi tu mkuu, ingia NACTE utaviona... kwanza mpaka mda huu ulikuwa unasubiri nn kuomba kwa ufaulu mzuri kama huu... au unataka mpaka dealine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom