Vyuo vya afya


S

Salehe.ally93

New Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
S

Salehe.ally93

New Member
Joined Nov 17, 2012
4 0 0
Jamani naomba munifahamishe matokeo ya wanaochaguliwa na kujiunga na vyuo vya afya huwa yanatoka awamu mbili ama?
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
Unachaguliwa kutoka wap na unakwenda certificate, Diploma, degree.? Kitengo gan, Nurse, Maabara, Daktar, Pharmacy? Utaratibu huo ulikuwepo lakin sina uhakika kwa sasa kwasababu wenye sifa na wanao2ma maombi ni wengi sana kuliko zamani ambapo vyuo vililazimika kuchagua kwa mara ya pili ili kuziba nafas. Labda kwa degree utaratibu huo unaweza ukawa bado upo, kumbuka sio lazima ufanyike kama idadi imetosheleza..!!
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
103
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 103 160
Kama ni vyuo hivi vya kawaida(exclude Universities) mwaka huu walikuwa orodha ya majina ya reserve na wenyewe wanajua.So kama ni kuhitaji nyongeza,wanafanya kupick majina kutoka kwenye orodha yao kisha wanawaita wahusika; kwa hiyo kama mtu hayupo kwenye orodha hiyo,ni basi tena.Ajipange tu kwa ajili ya mwakani.
 

Forum statistics

Threads 1,236,029
Members 474,926
Posts 29,244,159