Vyuo vya afya mbona ni vichache sana mwaka huu


runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
529
Points
500
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
529 500
Habari za humu wana jf....


Mbona mwaka huu vyuo vinavoruhusu kufanya udahil kada ya afyya ni vichache sana alafu pia ni government pekee au kuna sehem nakwama
 
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
529
Points
500
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
529 500
Wakuu mbona hamchangii ase au sieleweki au ilitakiwa nipost kwenye jukwaa la migegedo nn
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
17,372
Points
2,000
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
17,372 2,000
remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
624
Points
500
remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2014
624 500
remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
624
Points
500
remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2014
624 500
Habari za humu wana jf....


Mbona mwaka huu vyuo vinavoruhusu kufanya udahil kada ya afyya ni vichache sana alafu pia ni government pekee au kuna sehem nakwama
Now ndio nimeangalia nimekuta hvyo maan kama wiki moja au mbili niliangalia nikakuta vipo vyote mpaka private thus why ndio nikakuuliza umeitoa wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,294,039
Members 497,789
Posts 31,163,053
Top