Vyuo vya afya mbona ni vichache sana mwaka huu

Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
503
Points
1,000
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
503 1,000
TCU WAMETOA KITABU CHA MWONGOZO KWA WATAKAOTUMA MAOMBI YA KUDAHILIWA KATIKA VYUO VIKUU MBALIMBALI

note
mwaka jana baadhi ya waombaji wa vyuo walikosa vyuo kutokana na kutofuata maelekezo yaliyotolewa kwenye kitabu hicho kutokana na kutokufahamu huko paliwasasababishia kuchagua degree programme ambazo hawakukidhi vigezo vyake

kuepusha hii sitofahamu download tcu guide book hapa uchambue degree programme ulizokidhi vigezo vyake


 
remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
646
Points
500
remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2014
646 500
TCU WAMETOA KITABU CHA MWONGOZO KWA WATAKAOTUMA MAOMBI YA KUDAHILIWA KATIKA VYUO VIKUU MBALIMBALI

note
mwaka jana baadhi ya waombaji wa vyuo walikosa vyuo kutokana na kutofuata maelekezo yaliyotolewa kwenye kitabu hicho kutokana na kutokufahamu huko paliwasasababishia kuchagua degree programme ambazo hawakukidhi vigezo vyake

kuepusha hii sitofahamu download tcu guide book hapa uchambue degree programme ulizokidhi vigezo vyake


Acha kutafuta follower
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
335
Points
500
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
335 500
*UDAHILI NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) 2019/2020.*

Je, wewe ni muhitimu wa kidato cha 4 au 6 na unataka kutuma maombi ngazi ya cheti au diploma kupitia NACTE?

Je, wewe ni mtu uliyehitimu au kuendelea na elimu ila ungependa kufanya udahili wa ngazi ya cheti au diploma?

Je, unaye mdogo wako au ndugu mwenye uhitaji wa kufanya udahili ngazi ya cheti kwa mwaka 2019/2020?

*TUNATOA HUDUMA YA KUTUMA MAOMBI YA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) POPOTE ULIPO.*

PIA KWA WOTE WENYE UHITAJI WA USHAURI AU MASWALI KUHUSU UOMBAJI WA NAFASI ZA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA KWA MWAKA 2019/2020 HUDUMA INAPATIKANA.
TUNAPATIKANA UBUNGO, DAR ES SALAAM KWA MAWASILIANO PIGA SIMU AU TUMA UJUMBE KWA NAMBA 0752026992/ 0737728947.

N.B. HUDUMA INAPATIKANA POPOTE ULIPO DAR ES SALAAM NA HATA MIKOA MINGINE PIA.

KARIBUNI SANA

0752026992 / 0737728947.
 
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
576
Points
500
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
576 500
Me nishaaply kila chuo mm ndo wakwanza alafu cha kushangaza ni certificate tu sa sijui wamenitapel hela yangu wajuv wa mambo nisaidien
Haaa hawa nacte mfumo wao unayumba wakati mwingine
 
Mkulngwa

Mkulngwa

Member
Joined
May 16, 2019
Messages
10
Points
45
Mkulngwa

Mkulngwa

Member
Joined May 16, 2019
10 45
Me nishaaply kila chuo mm ndo wakwanza alafu cha kushangaza ni certificate tu sa sijui wamenitapel hela yangu wajuv wa mambo nisaidien
Sijui wanaapply vipi na kwa link gani hawa wajuvi wa mambo maana mim kila nikiapply wanasema dilisha la udahili litafunguliwa hv karibuni...... Sasa sjui nakwama wapi wakuu....!!!???
 
Mosesmoi

Mosesmoi

Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
10
Points
45
Mosesmoi

Mosesmoi

Member
Joined Sep 23, 2018
10 45
Sijui wanaapply vipi na kwa link gani hawa wajuvi wa mambo maana mim kila nikiapply wanasema dilisha la udahili litafunguliwa hv karibuni...... Sasa sjui nakwama wapi wakuu....!!!???
Wamefungua ila bado hawajaruhusu kuanza applications...nahisi kuna mambo wanayaweka sawa tuwe na subira tu..
 
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
576
Points
500
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
576 500
Ndo ivo dish lao linayumba
Sijui wanaapply vipi na kwa link gani hawa wajuvi wa mambo maana mim kila nikiapply wanasema dilisha la udahili litafunguliwa hv karibuni...... Sasa sjui nakwama wapi wakuu....!!!???
 
Polo

Polo

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
1,525
Points
2,000
Polo

Polo

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
1,525 2,000
Sisi wa digrii tunasubiri guide book yetu inatoka tarehe 10/6/2019.
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,293
Points
2,000
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,293 2,000
ni afadhali wakapunguza maana products zinazotoka kwenye baadha ya vyuo ni hatari sana huku mtaani
 

Forum statistics

Threads 1,304,825
Members 501,517
Posts 31,528,307
Top