Vyuo vingi kufunguliwa baada ya uchaguzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo vingi kufunguliwa baada ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Sep 19, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ninasikia vyuo vingi vya Tanzania hasa vikuu vitafunguliwa baada ya uchaguzi except SAUT ambao wanafungua kesho.
    Implication
    I. Vijana waliojiandikisha maeneo ya vyuo wasipige kula ambayo kwa mtazamo wa serikali ya CCM wengi watavipigia vyama pinzani hasa kwa machungu wanayoyapata vyuoni na kero mbalimbali
    II. Kuchelewa kwa makusudi ili ela ya wanachuo izungushwe kwanza kwa shughuli either za chama au serikali au watu binafsi kwa kushirikiana na loan board
    III. Kukiepusha hiki kizazi cha mapinduzi kuweza ata influence watu wanaokizunguka chuo ingawa hii inawezekana ata Makwao
    My take:
    Vyama vya upinzani ebu fuatilieni ili kwa makini ili isije tumika kama kisingizio cha CCM kushinda.
    Kwanza kufuatilia wanachuo wengi wamejiandikisha wapi?makwao au vyuoni.
    Kuna haja ya kufuatilia bse hiki ni kizazi ambacho angalau wengi wao wameamka!
     
  2. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 698
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Ulisafiri nini? Hili lilishajadiliwa sana hapa mwezi wa sita na saba. Tumia google ku search na utapata majibu yote.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,636
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280
    I. Vijana waliojiandikisha maeneo ya vyuo wasipige kula ambayo kwa mtazamo wa serikali ya CCM wengi watavipigia vyama pinzani hasa kwa machungu wanayoyapata vyuoni na kero mbalimbali


    kaka naona unatatizo la kuchanganya L& R... Neways ujumbe umefika! na ulishawahi kujadiliwa..
     
Loading...