Vyombo vya habari, mswaada huu ukipita hamko pamoja

Vyombo vya habari, mswaada huu ukipita hamko pamoja

Kwa hakika ni kwamba serikali inapigana kwa namna yeyote ile kuhakikisha kua huu mswaada wa huduma za vyombo vya habari unaopigiwa kelele kila Kona ya nchi unapitishwa bungeni.

Kuna tetesi kua wabunge wa CCM wameshajipanga kutekeleza hilo kutokana na wingi wao, huu ni mswaada kandamizi ambapo vyombo vingi vya habari hapo baadae vitanyamazishwa kimya.

Sasa kweli wanahabari hiki kitu hatari kwa uhai kwenu kikipita basi mtaonesha udhaifu mkubwa sana, itaonesha kua hamjali maslahi yenu na utakua ni usaliti mkubwa sana kati yenu.

Ninyi ndio sauti ya wananchi, kupitia kalamu zenu mnao uwezo mkubwa wa kukikataa kitu.
Naunga mkono hoja.
Pasco
 
Unajua ccm wanahisi Tanzania ni mali yao mpaka dunia inaisha hawamkumbuki mungu kwamba kuna kesho iko siku watatoka madarakani halafu sheria hiyohiyo itawatafuna haya wacha waendelee
 
Kwa hakika ni kwamba serikali inapigana kwa namna yeyote ile kuhakikisha kuwa huu mswaada wa huduma za vyombo vya habari unaopigiwa kelele kila Kona ya nchi unapitishwa bungeni.

Kuna tetesi kua wabunge wa CCM wameshajipanga kutekeleza hilo kutokana na wingi wao, huu ni mswaada kandamizi ambapo vyombo vingi vya habari hapo baadae vitanyamazishwa kimya.

Sasa kweli wanahabari hiki kitu hatari kwa uhai kwenu kikipita basi mtaonesha udhaifu mkubwa sana, itaonesha kua hamjali maslahi yenu na utakua ni usaliti mkubwa sana kati yenu.

Ninyi ndio sauti ya wananchi, kupitia kalamu zenu mnao uwezo mkubwa wa kukikataa kitu.
MEI 3 ya kila mwaka ni Siku ya Kimataifa ya Uhuru wa vyombo vya habari, Mimi Pascal Mayalla, kwa niaba yangu kama mwanahabari ambaye ni mwandishi wa habari huru na wa kujitegemea kwa kujitolea na kwa niaba ya kampuni yangu ya PPR as chombo huru cha habari, niwatakie wanahabari wenzangu wote, maadhimisho mema ya siku hii, huku nikidurusu, niliwahi kusema nini kuhusu uhuru wa habari kwa media zetu za Tanzania yetu.

Nawatakia maadhimisho mema ya siku yetu hii ya leo na uhuru wa habari mwema.
Paskali.
 
Back
Top Bottom