Vyeti feki vyazua kizaazaa

Vyeti feki vyazua kizaazaa

ulitaka wawabembeleze km wanaomba kura????,hawakustahili kuwa hapo wakubaliane na hali halisi au warudi shule.
tunapinga double standards kwanini kundi moja lionewe nawengine waachwe?/haramu haiwezi kutakatisha haramu hata siku moja
 
mimi sina ajira.. lakini hili zoezi la kuzulumiwa mafao yao nalipinga..

wangewastaafisha tu na kuwapa chao...

hii ni zaidi ya roho mbaya..

na hata wanaoshangilia wanafikiri hizo ajira watapewa kweli...

hii ni redundacy kijanja na serikali haitaziba hizo nafasi milele


Kuna watu wanadhani hawa wakitumuliwa nao watapata kazi kiharaka...subirini muone
 
Back
Top Bottom