Wana Jamvi leo katka kupita thread mbalimbali umu nikakutana na thread iliyoongelea utumishi uliotukuka wa mej gen Chacha Marwa, ni thread ya zaman kidogo but ilikuwa hot topic ishu ikiwa ni utaratibu uliotumika zamani kuwatunuku wakuu wa majeshi wa enzi.....
Kilichonipa dukuduku mpk kuanzisha uzi ni pale mchangiaji mmoja aliposema jeshi letu sio rebel (waasi) kupandsha vyeo bila kujal uweredi
Je, hivi vyeo vya waasi, utaskia luten Joseph Kony yule wa LRA, kanali sijui nan, mara kapten, mara major Fadday Kolly yule wa West Side Boys, Wakina museveni, Laulent Kabila, Jonas Savimbi, Charles Taylor wana vyeo vya kijeshi huku wakiwa waasi enzi zao za uasi
Swali langu.....
Nani uwapa vyeo awa makamanda wa waasi?
Na kama ni wao ujipachika kwanini vyeo hivi uendlea kutambulika kimataifa na uendlea kutumika kama identity zao hata wakiacha Uasi.....?
Naomba Kuwasilishaa......
Kilichonipa dukuduku mpk kuanzisha uzi ni pale mchangiaji mmoja aliposema jeshi letu sio rebel (waasi) kupandsha vyeo bila kujal uweredi
Je, hivi vyeo vya waasi, utaskia luten Joseph Kony yule wa LRA, kanali sijui nan, mara kapten, mara major Fadday Kolly yule wa West Side Boys, Wakina museveni, Laulent Kabila, Jonas Savimbi, Charles Taylor wana vyeo vya kijeshi huku wakiwa waasi enzi zao za uasi
Swali langu.....
Nani uwapa vyeo awa makamanda wa waasi?
Na kama ni wao ujipachika kwanini vyeo hivi uendlea kutambulika kimataifa na uendlea kutumika kama identity zao hata wakiacha Uasi.....?
Naomba Kuwasilishaa......