Vyama vya siasa feki Tanzania...

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
13,584
2,000
Mbona hata hiyo CCM ni chama feki kinawadanganya sana wananchi na kuwapumbaza waamini kuwa ni chama bora pekee kumbe uozo mtupu.
Inawezekana wewe na BEN ni beginners katika siasa na hamjajua bado madhumuni makuu ya chama chochote cha siasa duniani. Chama chochote chenye madhumuni tofauti na hayo ni chama feki kama nilivyoeleza hapo juu.
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,596
2,000
Inawezekana wewe na BEN ni beginners katika siasa na hamjajua bado madhumuni makuu ya chama chochote cha siasa duniani. Chama chochote chenye madhumuni tofauti na hayo ni chama feki kama nilivyoeleza hapo juu.

Mkuu kumbe huko CCM mnaamini kuwadanganya wananchi ndio dhumuni la chama chochote cha siasa duniani? Uuuwiii! Tumekwisha watanzania.Usije ukasema tena hivyo mkuu utachekwa,tena inabidi uwatake radhi watanzania au withdraw your statement mkuu ili kurudisha heshima ya chama chako_Only if you are serious with prosperity of our nation.
 

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
13,584
2,000
Mkuu kumbe huko CCM mnaamini kuwadanganya wananchi ndio dhumuni la chama chochote cha siasa duniani? Uuuwiii! Tumekwisha watanzania.Usije ukasema tena hivyo mkuu utachekwa,tena inabidi uwatake radhi watanzania au withdraw your statement mkuu ili kurudisha heshima ya chama chako_Only if you are serious with prosperity of our nation.
Your spins wont work with me, try something else!
Ukifanikiwa kuonyesha sehemu niliyoandika kuwa kuwadanganya wananchi ndio dhumuni la chama chochote cha siasa duniani basi unanidai dola za kimarekani 2000 na ninaahidi mbele ya wana JF wote.
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,596
2,000
Umesema hapojuukuchangia post ya Fidel.Naona unachangia kuporomoka kwa sarafu yetu sasa.Wewe na Chenge naona hamna tofauti kumbe,Dola 2000 na sikwa Tshs,mkuu uzalendo wako uko wapi?
 

Msanii

JF-Expert Member
Jul 4, 2007
6,986
2,000
Mheshimiwa KADA na macomredi wenza,
bado hamjakubali kuwa ccm ni kiinimacho??? ahadi kila kukicha ambazo hata hazitekeleziki.... (Mkapa)
 

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
13,584
2,000
Yaani chama cha CUF bado tu hakijaona umuhimu wa kurekebisha website yake. Jamani hawa wanaokiendesha hiki chama hawashauriki, wakipewa nchi itakuwaje?
 

Hofstede

JF-Expert Member
Jul 15, 2007
3,580
0
Yaani chama cha CUF bado tu hakijaona umuhimu wa kurekebisha website yake. Jamani hawa wanaokiendesha hiki chama hawashauriki, wakipewa nchi itakuwaje?
Tatizo lako CCM imekuathiri kiasi kwamba fikra zenu zote kuwa ninyi ni leading kumbe maboya. Yaani kwa kuwa raisi wa Kenya alikuwa Kenyatta basi na jibu la rais wa Uganda ni Ugandatta. You are wrong womam kwa kufikiria kuwa domain ya CCM itatofautiana na ya CUF by just names. Mbona kila kitu kipo kwenye google kama kweli unahitaji kitu.

Kwa kukusaidia tu bonyeza Kuhusu CUF au http://hakinaumma.wordpress.com/ Jamaa wana website zao nzuri tu.
 
Last edited:

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
13,584
2,000
Tatizo lako CCM imekuathiri kiasi kwamba fikra zenu zote kuwa ninyi ni leading kumbe maboya. Yaani kwa kuwa raisi wa Kenya alikuwa Kenyatta basi na jibu la rais wa Uganda ni Ugandatta. You are wrong womam kwa kufikiria kuwa domain ya CCM itatofautiana na ya CUF by just names. Mbona kila kitu kipo kwenye google kama kweli unahitaji kitu.

Kwa kukusaidia tu bonyeza Kuhusu CUF au http://hakinaumma.wordpress.com/ Jamaa wana website zao nzuri tu.
Unaweza kuingia hapa pia CUF - Tanzania ili kupata uhakika zaidi ni nani mwenye fikra zilizoathirika.

Halafu soma vizuri hiyo website uliyoipost, utagundua hiyo ni site ya kurugenzi ya uenezi. Hiyo siyo site ya chama, website ya Chama ni cuftz.org. Ni sawa na kusema kwamba website ya wizara fulani ndio website ya serikali!
 

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
May 11, 2008
13,584
2,000
Halafu katika hiyo link ya kwanza Kuhusu CUF soma kwenye itikadi za chama juu ya sera na malengo, halafu jipatie jibu je hiki chama kiko tayari kuongoza taifa lililo serious na maendeleo?
 

Mag3

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,086
2,000
Halafu katika hiyo link ya kwanza Kuhusu CUF soma kwenye itikadi za chama juu ya sera na malengo, halafu jipatie jibu je hiki chama kiko tayari kuongoza taifa lililo serious na maendeleo?
Je unapopitia sera na malengo ya chama kilichopo madarakani kina uwezo wa kuongoza taifa lililo serious na maendeleo ? Kati ya vyama vyote vilivyosajiliwa nchini ni kipi kimeonesha (to prove) kuwa ni "feki" baada ya kupewa madaraka ya kuongoza taifa. Huwezi kuita "feki" chama ambacho hakijapewa nafasi ya kutekeleza sera zake na ikashindwa ? Je baada ya haya madudu ya EPA, IPTL, MEREMETA, TANGOLD, KAGODA, RICHMOND, DOWANS, BUZWAGI, RADAR, MINARA YA BOT, KIWIRA AND THE LIST GOES ON....
ZeMarcopolo, kuna chama kimoja tu "feki" nacho ni CCM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom