the circus
Member
- Oct 24, 2011
- 71
- 59
Hivi mmesoma gazeti la leo ambalo limetoa tuhuma kuwa vurugu za kule Mtwara zinachochewa na mashirika ya kijasusi ya CIA na MI6
Hii imenifanya nikumbuke thread hii :
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/152989-symbion-power-intelligence-watupu.html
Inamaana ile ARAB SPRING washaichoka au?
Hii imenifanya nikumbuke thread hii :
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/152989-symbion-power-intelligence-watupu.html
Inamaana ile ARAB SPRING washaichoka au?