vp crdb na nmb? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vp crdb na nmb?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by frank wakug, May 27, 2012.

  1. f

    frank wakug Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi benki jamani huwa csikii kabisa wakitoa nafasi au wenzangu mshasikia?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi nishasikia wakitoa nafasi za kazi tena mara nyingi tuu ila upatikanaji wake(wa hizo kazi) ndio huwa siuelewi aisee.
     
  3. f

    frank wakug Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nackia undugu sana pale
     
  4. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60
    wapi hapo?
     
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hata mimi sijawahi sikia crdb/nmb wakitangaza nafasi, kuna ofisi/kampuni nyingi hapa TZ sijwahi sikia wakitangaza nafasi za kazi hata mara moja, ila kuna wafanyakazi wanafanyakazi, sasa sijui huwa wanawapata vipi hao wafanyakazi....
    Hiyo ndiyo a.k.a kimya kimya au a.k.a chinichini na kujuana...
     
  6. N

    Nsemwa Elly Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nepotism, Favoritism, Corruptions in monetary terms, and mankind:
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Goma kimya Kimya mkuu.
     
  8. huskryderz

    huskryderz Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    hakuna undugu kivile jamani,ila wewe ukijiona unasifa omba tu kazi isipokuwa Branch Manager cuz haiwezekani najua ila ngazi za Afisa wa Benki yaani ni kawaida saaaaaaaaaaaaaaaana kama Teller! kikubwa kujua utaratibu jinsi ya kuomba tu ndg zangu!
     
  9. huskryderz

    huskryderz Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    :llama:
     
  10. M

    MBOMBO Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo mmeshajiaminisha kwamba kila kitu ni adi kujuana.... kikubwa nachowashauri, jenga mtazamo chanya na UWE TAYARI KUFANYA KAZI MKOA WOWOTE. Maana mfano NMB hutangaza kazi KI-KANDA na kanda moja ilitangaza kazi mwaka jana ila waliweka TAHADHARI kwamba kwa MWENYE MTAZAMO WA KUTAKA KUFANYA KAZI MATAWI YALIYOPO MJINI, BASI ASIOMBE..
     
  11. w

    waleoleo Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kujuana ndio kwani uongo!!! wachache sana wanapata kwa uhalali!!! wengine hadi utoe ktu kidogo
     
  12. b

    brandlis Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio lazima kujuana jamani...mbona kuna watu wamepata kihalali kupitia applications zao tu? visit their website and apply kama una vigezo vya kuwa bank officer
     
  13. p

    panadol JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli unabaki pale pale,kupata kazi katika benk zetu kama nmb,nbc na crdb uwe na mtu wa kukubeba vinginevyo imekula kwako,kazi zao uwa wanaajiri kimya kimya,michakato yao ya ajira haieleweki ni undugu,urafiki na ujamaa umewajaa watu wa benk kazi zinazotangazwa ni chache mno na ni mara moja moja sana hasa za senior position hizo zingine wanabebana tu wewe kama una jamaa yako yeyote anafanya katika hizo benk muulize atakuambia ukweli!
     
  14. Quirine

    Quirine Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika mia lazima uweke hata 20% wa kusambaza habari njema kwa wenye njaa
     
  15. Quirine

    Quirine Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weni wanaajiri kwa kupitia recruitment agencies
     
  16. Quirine

    Quirine Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peleka cv hata kama hawajatangaza kazi wakikuona unafaa watakuita
     
  17. Quirine

    Quirine Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 60
    Mjomba vipi we ndie unaeajiri nini?
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    mkuu tusidanganyane, last month nimesumbuka bure kuomba kazi NMB highland zone, nakuja kupata taharifa baadaye kwamba kazi zote zishanunuliwa, bado unataka niendelee kuapply hivi hivi?
     
  20. KML

    KML JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hapo ni mambo ya KAMLETE
     
Loading...