Big up hata hujasoma!!!!Hongera sana.
Nimejaribu kufungua link haifunguki
Nitaendelea kujaribu
Big up bro
Kura yangu utapata.
Sawa mkuu. Jaribu tena Mambo Safi au utaikuta ktk www.facebook.com/abdul.sungita.1 then unaenda ktk menu then mawazo yetu then utakuta jina ABDUL M.M.SUNGITA.Hongera sana.
Nimejaribu kufungua link haifunguki
Nitaendelea kujaribu
Big up bro
Kura yangu utapata.
Ahsante mkuu! Mambo Safimawazo Kama Haya hatuwezi kuyapuuza kura zetu utapata ndugu
mungu akubariki
Pitia Mambo Safi au kupitia fb www.facebook.com/abdul.sungita.1Haifunguki inaishia hapa au mpaka kwenye pc?