• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Vodacom wanjanja night offer speed yake vipi

Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Messages
3,358
Points
2,000
Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2010
3,358 2,000
Wadau hivi hii offer wana limit speed au full kujiachia bila kikomo?
 
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
455
Points
195
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
455 195
ndiyo, tena kama upo sehemu ambayo inayo 3G ndo inakuwa kasi ya ukweli. iko poa sana
 
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
2,247
Points
2,000
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
2,247 2,000
Wadau hivi hii offer wana limit speed au full kujiachia bila kikomo?
hii kitu mwanzoni ndo kilikuwaga powa...siku hz jam kubwa.......
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,625
Points
1,250
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,625 1,250
nilipokua mwanza, usiku m1 nashusha minimum 8GB, nmeingia Dar 2 kwishney hata Gig1 nahangaika.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,765
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,765 2,000
Mkuu are you spy?
 
Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Messages
3,358
Points
2,000
Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2010
3,358 2,000
Mkuu are you spy?
Hamna kitu kama hiyo mkuu
Nina modem ya Airtel haichakachuliki sasa nataka kuhamia voda hivyo nilitaka kujua kama naweza shusha movie kama gb 1 hivi kwa usiku mmoja au speed ndio kichefuchefu.......siunajua tena vitu vya dezo dezo restrictions kibao
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,697
Points
1,250
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,697 1,250
Hamna kitu kama hiyo mkuu
Nina modem ya Airtel haichakachuliki sasa nataka kuhamia voda hivyo nilitaka kujua kama naweza shusha movie kama gb 1 hivi kwa usiku mmoja au speed ndio kichefuchefu.......siunajua tena vitu vya dezo dezo restrictions kibao
Ipo ila speed inategemaea mahali na mahali. Mahali nilipo net sio stable,unaweza kukuta leo speed iko poa,kesho mwendo wa kobe.Lakini pia haiwezi kuconnect zaidi ya masaa matatu bila kudiconnect. So wale tunaosinzia na kuacha kitu kinapakuwa,hapo ndio wameweka checkpoint. Ila kuanzia saa kumi alfajiri hadi saa moja asubuhi inakuwa burudani sana,unapata max speed.
 
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,467
Points
2,000
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,467 2,000
muda si mrefu watasitisha hii ofa baada ya kupata mabundi ya kutosha yanayokesha usiku kudownlodo
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
928
Points
195
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
928 195
Nimenunua line mbili za voda, (huwa siitumii, nina Zantel na tiGO)
line moja ni ya wajanja night, na nyingine nimeweka buku kumi unlimited.

Jana nilikuwa ninaupload youtube, kuanzia saa nne, size ilikuwa 1.2GB, ikaja kumalizia kwenye saa moja kasoro.
Nadhani si mbaya, download unaweza kumaliza in an hour or two kulingana na size na eneo ulilopo.

Situmii modem, ila nina Navigator 6110, na A-town 3G inanisoma, so nimeigeuza modem na line yangu ya tiGO nimeweka kwenye ka-samsung ka zamani hivi, hata mlio hakatoi.

Kama una simu 3G poa, hata modem huhitaji kivile, unless otherwise.
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,289
Points
2,000
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,289 2,000
Ipo poa ila ckuizi ukiiamkia kwenye saa nane nane ivi speed inaeza fika mpaka 7mbps.....ila uku mapema utaboreka tuu
 
leh

leh

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
840
Points
225
leh

leh

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
840 225
kama wakuu walivyosema hapo juu, inadepend na sehemu uliyopo. nipo maeneo ya chuo hapa Dsm, sometimes inazingua ila siku nzuri hata 6GB nitashusha. huwa inadisconnect sana kabla ya saa saba ila baada ya hapo, huwa naachia torrent nakula zangu usingizi. cheki speed za jana usiku



 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
928
Points
195
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
928 195
Endangered, uploads za GB kaa.. unafanyia nn?
teh teh, mkuu jana nilikuwa na wanakwaya, sasa ikabidi ni-upload baada ya kuhangaika nao siku nzima, file moja tu hilo la dk 7. Nilijaribu nione itakuwaje, since imekubali, The PC is expecting more from the owner. Uploading kwa sana, nimeishiwa vitu vya ku-download.



Nimeanza kutumia Mobile Partner ku-monitor activity, from yesterday ndo hiyo hapo inaonyesha monthly, december hii nilipoianzia.
 
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
2,792
Points
1,225
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
2,792 1,225
nilipokua mwanza, usiku m1 nashusha minimum 8GB, nmeingia Dar 2 kwishney hata Gig1 nahangaika.
ebhana pole sana mkuu!! jamaa wamegeiza na kuwa sharing ile mida ya kuanza mtu kibao but night kali mambo yanakua super
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
962
Points
250
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
962 250
mim android yangu baada ya kuiroot inakamata H kila maali ...so speed inacheza hadi 500kb/s...yan modem ya voda nishatupa ...huwa nawoch movies online ...vodacom kazi ni kwako!!
 

Forum statistics

Threads 1,405,903
Members 532,149
Posts 34,499,425
Top