Vodacom siwaelewi jamani

Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
2,710
2,000
Leo saa nane na dakika tisa nimepokea ujumbe kutoka Mpesa wakiniambia ombi langu la Open FI Account limepokelewa nitapewa mrejesho Pindi akaunti husika itakapo funguliwa.

Wana Jf mimi sijajiunga na wala sijaomba chochote kuhusu Mpesa yangu zaidi ya kufanya miamala midogo midogo ya hapa na pale sasa dhumuni la uzi huu ni kutaka kujua hii Open FI Account ndio akainti ya namna gani? na mbona mimi sija request chochote iweje waniambie ombi langu limepokelewa?


Nawasilisha.
 
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
2,230
2,000
Hicho Kidhungu tu mie nahisi kimekuja na upepo wa kisulisuli!!!

Your apply for... Has been processing..when account have been??
 
mkandaboy

mkandaboy

JF-Expert Member
256
225
Hicho Kidhungu tu mie nahisi kimekuja na upepo wa kisulisuli!!!

Your apply for... Has been processing..when account have been??
....Hata mie, kwa kidhungu hiko, nahisi harufu ya mtu kupigwa hapo...
 
MERCIFUL

MERCIFUL

JF-Expert Member
2,230
2,000
....Hata mie, kwa kidhungu hiko, nahisi harufu ya mtu kupigwa hapo...
Umeone eeeh? Akirogwa tu kujibu hio sms, watamliza!!!
Moo Click piga 100 uwaulize call centre ya Voda kama wamekutumia hio message?
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
2,710
2,000
Hii mbona kama imetoka M-pesa moja kwa moja maana hamna Sehemu ya kujibu mkuu
Umeone eeeh? Akirogwa tu kujibu hio sms, watamliza!!!
Moo Click piga 100 uwaulize call centre ya Voda kama wamekutumia hio message?
 
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
1,160
2,000
Mi pia nimetumiwa iyo txt na sielewi ni kitu gani hiko
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
5,573
2,000
Hicho Kidhungu tu mie nahisi kimekuja na upepo wa kisulisuli!!!

Your apply for... Has been processing..when account have been??
Kubaaaabaaaanyeeeee hii lugha hii
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
41,249
2,000
Ngoja waje...

Labda wanamaanisha JF account, ni spelling mistake tu hapo...


Cc: mahondaw
 
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
1,160
2,000
Nimewauliza wamenijibu hapo kama inavyoonyesha kwenye screenshot
 

Forum statistics


Threads
1,424,761

Messages
35,071,702

Members
538,091
Top Bottom