Vodacom si waaminifu wanatoa siri za wateja!

Vodacom si waaminifu wanatoa siri za wateja!

Jamani HUWEZI kupata sms za mtu kwa software zilizipo sokoni hadi uweke hiyo software kwanza katika simu ya mtu unayemkusudia.
Mspy na zingine zote inatakiwa uipate simu ya muhusika uiweke hiyo kitu ndo utaweza kumdaka.
HALINA UBISHI HILO

Hili ndio tatizo la watanzania wengi,ukijua au uwezo wako wa uelewa kwa kua umefikia hapo unadhani kila kitu kiko hivyo,umesemea mspy kwa kua ndio unayoijua na ukadhan hiyo ndio software pekee ya kutrack txt za mtu duniani,nikupe nayoitumia mim,,sms peeper,kaisome uone inafanyaje kazi na usikalili,najua umekalili ndio maana unabisha vitu usivyovijua mdogo wangu.
 
Ndio maana nimekwambia uwezo wako wa uelewa na elim ni mdogo,mimi naongelea commercial available software wewe unajua ni kuhack,kuna vitu huelewi na hutokuja kuelewa.

commercial software my foot! Waadanganye huko huko kwenye vijiwe vyenu, na sio mtu ambaye niko kwenye hiyo field!
 
Ndio maana nimekwambia uwezo wako wa uelewa na elim ni mdogo,mimi naongelea commercial available software wewe unajua ni kuhack,kuna vitu huelewi na hutokuja kuelewa.

Mkuu mwambie akupe namba yake ufanye mambo!
 
Hili ndio tatizo la watanzania wengi,ukijua au uwezo wako wa uelewa kwa kua umefikia hapo unadhani kila kitu kiko hivyo,umesemea mspy kwa kua ndio unayoijua na ukadhan hiyo ndio software pekee ya kutrack txt za mtu duniani,nikupe nayoitumia mim,,sms peeper,kaisome uone inafanyaje kazi na usikalili,najua umekalili ndio maana unabisha vitu usivyovijua mdogo wangu.

Naiomba iyo sms peeper
 
Hapa naona kizunguzungu tu.
Kuna watu wanasema kuna software sijui hardware ambayo ina track sijui truck msg.
Jamaa wametoa number jibu halijapataikana.


Huyu mleta mada amejichanganya tu,wewe kama ni mtu wa madem mkeo amekutegeshea issue kwa kupitia rafiki yako hiyo ni issue yenu huko.Unapigwa bia unaachia sim watu wanahamisha mesej
 
Back
Top Bottom