VODACOM kwanini mnatusumbua wateja wenu wiki hii?

VODACOM kwanini mnatusumbua wateja wenu wiki hii?

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Posts
492
Reaction score
24
Wana JF,
Natumaini wahusika wa makampuni ya simu hapa nchini TZ wapo humuhumu ndani ya JF, mtakubaliana na mimi kuwa Vodacom wiki hii hadi sasa hivi ninapopost hii thread mtandao unasumbua kweli kweli.

Mfano: Unajaza vocha mara ya kwanza no answer, mara pili hivo hivo na pengine mpaka mara ya tano ndipo vocha inakubali kuingia kwenye simu.

Si hilo tu, njoo kwenye kuangalia salio na penyewe mambo yale. Halafu hata kupiga simu na penyewe hivo hivo, mara unapiga simu unaambiwa No network available, au error in connection, au mteja unayempigia hapatikani wakati uko naye hapo na simu iko ON.

Vodacom, Vodacom, Vodacom, why this happens?

Kama kuna tatizo si mtuambie au kama wateja wengi sana basi tuhamie mitandao mingine.
 
Hivi hii ni Voda tu au mitandao kadhaa bongo?
 
Yeah, kama hujawahi kuwa fundi rahis kulalamika hivyo.

Hata hivyo ubaya wa mawasiliano ni kumba wanatakiwa kukupa taarifa kwenye channel hiyo hiyo au waende kwenye habari maelezo?
 
mimi sijaliona tatizo hilo na siku nzima nilikuwa kwenye CHEKA TIME. nafikiri ni tatizo la eneo fulani.

Pole sana
 
mimi sijaliona tatizo hilo na siku nzima nilikuwa kwenye CHEKA TIME. nafikiri ni tatizo la eneo fulani.

Pole sana
Ahaaaaaaaaaa! sasa nimekumbuka, si unakumbuka wakati ule wa huduma ya CHIZIKA jinsi mtandao ulivyosumbua. Sasa tatizo hilohilo limerudi tena kwenye CHEKA TIME.
mimi sijaliona tatizo hilo
Ukitaka kujua matatizo haya hebu tuulize sisi watoa huduma za simu adha tunayoipata, yawezekana umebahatika kwa wakati huo haijakusumbua. Sio kuwa tatizo liko muda wote. Kuna wakati linakuwa halipo lakini vilevile likianza kusumbua nakwambia unaweza kubamiza chini simu yako ya kichina.
 
hili tatizo hata mimi nmelipata wiki ya pili sasa, network ya voda inasumbua mno unapiga simu haziendi, ukiuweza kumpata mtu hamsikilizani kabisa unapoteza tu muda wako wa maongezi. kama hawa voda wangekuwa wastaarabu wasingeanzisha cheka nao wakati wanajua mitambo haiwezi kuhimli.
 
Ndugu nimekusoma mi nahsi kna over population baina ya makampuni hayo, hasa TIGO and now VODA wameanza hako kamchezo,
 
ukweli tunateseka na mtandaowao ila kwasababu tumezoe na voda tunaamini ndio ntandao pekee ulibaki tanzania mnge tufikiria wateja wenu wengine tunatese na hiyo cheka yenu wakati hata hatutumii kwani msingeweka huo usumbufu kwa wale wanao tumia huduma hiyo na sie wengine mkatuacha
 
tigo express yourself!come on all to tigo.

Mi nachojua voda huweza kukubali kuingia hasara ili kuwamaintain wateja wake especially corporate customers, kila kampun ina strategies zake mf voda wamelenga wale wateja wakubwa, tigo imelenga wateja wa kawaida. sasa tigo kwa sasa inapata wateja wengi sana kutoka makampuni kama voda na zain coz wako cheap na wabongo wengi kwa sasa wamefulia, uchumi umedorora, ila kinachowasaidia tigo kwa sasa ni kile kitendo cha kujiunga na huwawei ambao wanapiga kazi kinoma, alafu wanajitahidi kuiupgrade mitambo yao kumbuka tigo ndo waliokua nyuma kumiundo mbinu but toka wajiunge na hawa wachina wa huwawei mambo yamebadilika kwa kasi kiasi kwamba voda sasa hivi hawalali.....

voda jitahidini kuwajali hata corporate customers wenu, mnatuvunja moyo kwa kweli. Nasikia mmeanza kupunguza watu kazi, huu ni ushahidi tosha kwamba mambo ni magumu. Ol the best!
 
Eeeh wewe mie kila siku nalia na celtel ni matatizo tupu yaani ningekuwa na uwezo wa kutumia mtandao usio wa kibongo ningefanya hivo

celtel unaweza kaa 2 days no network message haziendi unapiga simu inakwambia haipatikani kumbe iko on na huko kwa mhusika inaita
sijui kazi zimewashinda
 
wana jf,
natumaini wahusika wa makampuni ya simu hapa nchini tz wapo humuhumu ndani ya jf, mtakubaliana na mimi kuwa vodacom wiki hii hadi sasa hivi ninapopost hii thread mtandao unasumbua kweli kweli.

Mfano: Unajaza vocha mara ya kwanza no answer, mara pili hivo hivo na pengine mpaka mara ya tano ndipo vocha inakubali kuingia kwenye simu.

Si hilo tu, njoo kwenye kuangalia salio na penyewe mambo yale. Halafu hata kupiga simu na penyewe hivo hivo, mara unapiga simu unaambiwa no network available, au error in connection, au mteja unayempigia hapatikani wakati uko naye hapo na simu iko on.

Vodacom, vodacom, vodacom, why this happens?

Kama kuna tatizo si mtuambie au kama wateja wengi sana basi tuhamie mitandao mingine.
muda si mrefu nimetoka kwenye vodashop ya hapo mnara wa askari,
nlienda ili niweke pesa kwenye account yangu ya m pesa.
Nimeshindwa, nimeambiwa system inasumbua.\
 
Eeeh wewe mie kila siku nalia na celtel ni matatizo tupu yaani ningekuwa na uwezo wa kutumia mtandao usio wa kibongo ningefanya hivo

celtel unaweza kaa 2 days no network message haziendi unapiga simu inakwambia haipatikani kumbe iko on na huko kwa mhusika inaita
sijui kazi zimewashinda

Njoo tiGo!
 
Voda inasumbua mno esp kwenye kupiga unapata ujumbe error in connection, network busy, etc! Pia ilinihangaisha mno kwenye mambo ya M-PESA! Unatuma salio hupati msg mpaka uwapigie Customer Care kuuliza kama transaction imefanyika, wanakuambia transaction imefanyika, ukimpigia uliyekuwa unamtumia salio anakwambia naye hajapata msg lakini akiangalia salio limeingia! Baada ya muda mfupi kabla hajaenda kuchukua hela kwa wakala eti salio limerudi tena kwangu! Hapo nilichoka sana! Ilibidi niwapigie tena maana nikitaka kuangalia salio nikiambiwa 'your request has been submitted' sipati jibu tena na salio halionyeshi! Nilipoambiwa kwamba salio limerudi tena kwangu nilianza process upya kutuma, hatimaye nilifanikiwa! Hao ndio voda wa siku hizi!
 
ukweli tunateseka na mtandaowao ila kwasababu tumezoe na voda tunaamini ndio ntandao pekee ulibaki tanzania mnge tufikiria wateja wenu wengine tunatese na hiyo cheka yenu wakati hata hatutumii kwani msingeweka huo usumbufu kwa wale wanao tumia huduma hiyo na sie wengine mkatuacha

Poleni sana na 'ntandao' wenu wa voda.
Tigo is all we all need. Zamani tulikuwa tunawacheka kwamba hawajasambaa, sasa wapo kila kona.
Mtandao si kabila, hameni tu!
 
mbona mtandao wa tigo upo bomba tu, mie voda nilihama zamani niliona mizinguo.
 
Ukitaka kujua TIGO ndio mtandao unaohitajika kwa kila mtanzania, pamoja na promotion zote zilizopo, xtrema sms, voice xtreme, xtreme sms ucpime, etc. lakini bado mtandao unadunda tu! Hakuna network erroe wala pending request! Hata hivyo, matatizo ya mtandao ni jambo la kawaida na kabla hujaamua kuhamia mtandao mwingine, you real should have good reason for it!
 
Back
Top Bottom