Vodacom kifurushi cha siku Sh. 500,000/= wizi mtupu


salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Jana nimenunua kifurushi cha vodacom internet kinachosomeka 9,000/= kwa mwezi; kabla sijaanza kusoma emails zangu umeme ukakatika na haukurudi hadi saa 12 jioni. Nilipowasha computer nilipokea ujumbe wa kifurushi kimeisha ili hali ni muda mfupi tu tangu nifungue internet hata nusu saa bado; sasa swali, hivi huu wizi wa aina hii ni nani anaudhibiti katika taifa hili? je hii fedha ya wizi wa jinsi hii toka kwa mteja maskini haiwezi kuibiwa fedha kubwa faidi kwenye kodi ya nchi? kwanini hivi vifurushi makampuni wanayojitangazia kitapeli havisajiliwi ili viweze kufatiliwa na mamlaka husika? elfu tisa kuunguzwa kwa nusu saa ni karibia laki tano kwa masaa 24; hivi kweli upo uhalali gani hapo? unaibiwa huku huwezi kujilinda?
 
A

ab cd

Member
Joined
May 28, 2016
Messages
94
Likes
19
Points
15
Age
48
A

ab cd

Member
Joined May 28, 2016
94 19 15
Nenda police katoe malalamiko yako pia mamlaka husika itafikishiwa na kulishughulikia pengne na kweli lakn cc hatujui kwan ulipotaka kujiunga hukutuambia ila tuu umeona tofauti ndo ukatuambia so hatuwez sema chochote na vodacom nawapenda sana tu hawana shida hata
 
Geechie

Geechie

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2015
Messages
949
Likes
706
Points
180
Geechie

Geechie

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2015
949 706 180
Account yako ina salio LA shilingi 1000 unajaribu kujiunga kifurushi cha data cha mb 500 kwa siku ambacho kimsingi kinauzwa sh 1000 unaambiwa hauna salio LA kutosha kila ukicheck balance haijatoka hata senti moja matokeo yake unalazimika kununua kifurushi cha mia tano ambacho kwa technologia hii ya 4G LTe mb 150 zinaisha fasta,sasa je kwanini ukiwa na 1000 inazingua kununua kifurushi mpaka simu iwe na 1000 na shilingi kadhaa.
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,225
Likes
4,997
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,225 4,997 280
Hakikisha unatumia browser ambayo inazuia ads(yenye adblocker extension). Tumia Yandex inapokea extensions nyingi za adblocker .Hii Inapunguza upotevu wa MBs
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Account yako ina salio LA shilingi 1000 unajaribu kujiunga kifurushi cha data cha mb 500 kwa siku ambacho kimsingi kinauzwa sh 1000 unaambiwa hauna salio LA kutosha kila ukicheck balance haijatoka hata senti moja matokeo yake unalazimika kununua kifurushi cha mia tano ambacho kwa technologia hii ya 4G LTe mb 150 zinaisha fasta,sasa je kwanini ukiwa na 1000 inazingua kununua kifurushi mpaka simu iwe na 1000 na shilingi kadhaa.
Namba yangu ni 0754 84 33 88 nina balance ya airtime ths 1,520,882/= na ujumbe wa jana kwamba nimepatiwa kifurushi cha elfu tisa bado ninao; msiwe na mawazo ya kimasikini kila siku, angalia hoja na misingi yake sio kukurupuka
 
S

simakoku

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
343
Likes
99
Points
45
S

simakoku

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
343 99 45
Nenda police katoe malalamiko yako pia mamlaka husika itafikishiwa na kulishughulikia pengne na kweli lakn cc hatujui kwan ulipotaka kujiunga hukutuambia ila tuu umeona tofauti ndo ukatuambia so hatuwez sema chochote na vodacom nawapenda sana tu hawana shida hata
Kama hawanashida kwako mkuu, haina maana hawana shida kwa kila mtu, Vodacom wanashida sana tu kwa kulamba vifurushi. Mimi walishalamba elfu 20 zangu kwa masaa matatu tu. nilijiunga bundle la wiki kwa elfu 5, wakalamba ndani ya saa moja, nikajiunga tena bundle la mwezi kwa elfu 15, wakalamba ndani ya masaa 2, na hapo sijadownload chochote zaidi ya kusoma message tu, niliwapigia wakanizungusha tu hawakunisaidia chochote.
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Kama hawanashida kwako mkuu, haina maana hawana shida kwa kila mtu, Vodacom wanashida sana tu kwa kulamba vifurushi. Mimi walishalamba elfu 20 zangu kwa masaa matatu tu. nilijiunga bundle la wiki kwa elfu 5, wakalamba ndani ya saa moja, nikajiunga tena bundle la mwezi kwa elfu 15, wakalamba ndani ya masaa 2, na hapo sijadownload chochote zaidi ya kusoma message tu, niliwapigia wakanizungusha tu hawakunisaidia chochote.
Yani huo ndio mwendo wao ni mambo ya kiwiziwizi tuuuu; sasa kwa kuwa watanzania wengi ni mazezeta kazi ni kushabikia na kutetea wakati kuna wizi wa hali ya juu sana unafanyika dhidi ya wateja
 
bruno castol

bruno castol

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,056
Likes
609
Points
280
bruno castol

bruno castol

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,056 609 280
Voda wezi sana, jana mimi nimejiunga kifurushi cha sh 5.000 nikaongea cm kama 3 za dakika tatu hadi nne, leo asubuhi nimeongea dakika 18 simu imekata kifurushi kimeisha
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,889
Likes
5,307
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,889 5,307 280
Jana nimenunua kifurushi cha vodacom internet kinachosomeka 9,000/= kwa mwezi; kabla sijaanza kusoma emails zangu umeme ukakatika na haukurudi hadi saa 12 jioni. Nilipowasha computer nilipokea ujumbe wa kifurushi kimeisha ili hali ni muda mfupi tu tangu nifungue internet hata nusu saa bado; sasa swali, hivi huu wizi wa aina hii ni nani anaudhibiti katika taifa hili? je hii fedha ya wizi wa jinsi hii toka kwa mteja maskini haiwezi kuibiwa fedha kubwa faidi kwenye kodi ya nchi? kwanini hivi vifurushi makampuni wanayojitangazia kitapeli havisajiliwi ili viweze kufatiliwa na mamlaka husika? elfu tisa kuunguzwa kwa nusu saa ni karibia laki tano kwa masaa 24; hivi kweli upo uhalali gani hapo? unaibiwa huku huwezi kujilinda?
hatari sana mkuu,na inauma sana,wanajua ila ndio vile hakuna wa kututetea,nchi ngumu hii..
 
L

lushenshe

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
150
Likes
46
Points
45
Age
47
L

lushenshe

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
150 46 45
DILI LA TCRA imenitokea kupitia Tigo+ voda nilipiga Cm Tcra Wakaniunga Tigo elf2 yangu hadi waleo! majibu c TCRA au Tigo kote alikuwa hovyo! nilienda kulalamika Bukoba ofisi hakuna msaada. mdhibiti ni TCRA wana 10% hata J. Makamba anajua utasemea wapi?
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
hatari sana mkuu,na inauma sana,wanajua ila ndio vile hakuna wa kututetea,nchi ngumu hii..
Mkuu labda wazee wa matamko wataangalia na pande hizi pia; tuombe mungu manake kwa sasa wanabip tu wakiona hakuna ufatiliaji au mamlaka inayoinua mdomo kukemea ndio wateja watatolewa chozi la damu
 
M

mnono

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
36
Likes
17
Points
15
Age
45
M

mnono

Member
Joined Jun 27, 2016
36 17 15
Kumekuwa na malalamiko mengi kuhusu hivi vifurushi, nafikiri ni wakati wa mamlaka hisika TCRA kutoa mwongozo. Sasa hivi ni wizi mtupu
 
maneka

maneka

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
363
Likes
249
Points
60
maneka

maneka

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
363 249 60
Nani unadhani atakuwa msaada kwako! Wenye hisa kubwa huko vodacom unawajua? Usijisumbue kupeleka kesi ya swala kwa simba! Ww sikilizia maumivu yakiisha nunua tena. Pole, haya ndiyo maisha ya Tanzania. Mimi nimesha zoea.
 
K

kitukuu cha magambo

Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
6
Likes
1
Points
5
Age
24
K

kitukuu cha magambo

Member
Joined Jun 9, 2016
6 1 5
me nlijiunga dabo bando ya 1500 had xaiv sjaletewa kifuruxhi na pesa waxhachukua,nkiwapigia wanasema pesa bado ipo hewani,vodacom n wasumbufu xana
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
DILI LA TCRA imenitokea kupitia Tigo+ voda nilipiga Cm Tcra Wakaniunga Tigo elf2 yangu hadi waleo! majibu c TCRA au Tigo kote alikuwa hovyo! nilienda kulalamika Bukoba ofisi hakuna msaada. mdhibiti ni TCRA wana 10% hata J. Makamba anajua utasemea wapi?
Na sasa ndio wameibuka na dili jipya la kuscrap salio ambalo halijamalizwa ndani ya siku 60; yani hapo si kwamba tu utaibiwa vifurushi ulivyonunua bali hata masalio ya wateja yatakuwa yanayeyuka kiaina kwa ridhaa ya wamiliki wa vodacom na hapo ndio sijui salio langu la tshs 1,520,882/= nitalifanyaje kabla halijapigwa kinyama ilihali nimelikusanya kwa muda mrefu ajili ya ku launch website yangu mpya. Yani mimi sijui hata ni uharamia wa aina gani hii unaendelea ndani ya makampuni ya simu na sijui nani kawapa matapeli leseni za biashara hii
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Nani unadhani atakuwa msaada kwako! Wenye hisa kubwa huko vodacom unawajua? Usijisumbue kupeleka kesi ya swala kwa simba! Ww sikilizia maumivu yakiisha nunua tena. Pole, haya ndiyo maisha ya Tanzania. Mimi nimesha zoea.
Na sasa ndio wameibuka na dili jipya la kuscrap salio ambalo halijamalizwa ndani ya siku 60; yani hapo si kwamba tu utaibiwa vifurushi ulivyonunua bali hata masalio ya wateja yatakuwa yanayeyuka kiaina kwa ridhaa ya wamiliki wa vodacom na hapo ndio sijui salio langu la tshs 1,520,882/= nitalifanyaje kabla halijapigwa kinyama ilihali nimelikusanya kwa muda mrefu ajili ya ku launch website yangu mpya. Yani mimi sijui hata ni uharamia wa aina gani hii unaendelea ndani ya makampuni ya simu na sijui nani kawapa matapeli leseni za biashara hii
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,253
Likes
11,678
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,253 11,678 280
VODACOM ni wezi hakuna mfano, haijapata kutokea kampuni ya MAJIZI nchi huu wanauweza kuikaribia VODACOM.
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,889
Likes
5,307
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,889 5,307 280
Mkuu labda wazee wa matamko wataangalia na pande hizi pia; tuombe mungu manake kwa sasa wanabip tu wakiona hakuna ufatiliaji au mamlaka inayoinua mdomo kukemea ndio wateja watatolewa chozi la damu
kibaya zaidi wanaotukamua hivi ukute ni waafrika wenzetu...dunia haina utu tena,hata kama ndio survive of the fittest lkn bado tuendako hatukujui....
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493