Vodacom: Huduma zenu za M pesa zinaboa


Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
320
Likes
31
Points
45
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
320 31 45
Ni muda mrefu sasa mtandao wa huduma za M pesa zinasumbua sana nchini unaweza kutaka kutoa pesa kwa wakala utaambiwa network hakuna, ukitaka kujua salio sms haitokei na ukutaka kununua muda wa maongezi napo utakaa masaa ndipo huduma ikamilishwe. Hii nayo ni kero kama mmezidiwa fanyeni utaratibu wa kuboresha huduma zenu maana mkichafua jina ni vigumu kulisafisha msije mkawa kama huduma za utumaji wa fedha za posta
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,059
Likes
323
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,059 323 180
inabore sana hasa sisi mawakala tunapata hasara mana mtu unamwegea then sms hairudi badae ela inaingia mtu kashaondoka na hela kaondoka nayo sjui tatizo nini wiki sasa inasumbua wanaboa sana aise
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
I never have had trust with M-Pesa operations,it's just like any other nightmares to me.
 
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
568
Likes
21
Points
35
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
568 21 35
Its not Vodacom ni Fiber oblitical ndo imepiga chini mazee
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,059
Likes
323
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,059 323 180
voda wanatumia fiber kwani? Zantel sawa airtel,tigo sawa fiber ilikata katesh ikaathiri mbeya mwanza arusha tunduma malawi rwanda burundi na toka juzi iko poa kabisa voda hawatumii fiber
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Jana kidogo nilale na njaa nilivohangaika kuata hii huduma
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Its not Vodacom ni Fiber oblitical ndo imepiga chini mazee
Matope Voda Com ni wababaishaji tu, hawajali wateja wao. Mbona Tigo Pesa ipi bomba kinyama wao hawatumii fiber?
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,059
Likes
323
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,059 323 180
na kama wanatumia fiber mbona simu ukipiga znaenda but mpesa ndo ikwame tu internet inapatikana iweje fiber ikate mpesa tu? Huduma zmewashinda bana ukiwauliza wenyewe mpesa hawajui nini tatizo inabore sana aise
 
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
234
Likes
2
Points
35
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
234 2 35
Mambo yote Tigo Pesa gharama nafuu hakuna longolongo kama Voda gharama juu huduma mbovuuu!
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Ni muda mrefu sasa mtandao wa huduma za M pesa zinasumbua sana nchini unaweza kutaka kutoa pesa kwa wakala utaambiwa network hakuna, ukitaka kujua salio sms haitokei na ukutaka kununua muda wa maongezi napo utakaa masaa ndipo huduma ikamilishwe. Hii nayo ni kero kama mmezidiwa fanyeni utaratibu wa kuboresha huduma zenu maana mkichafua jina ni vigumu kulisafisha msije mkawa kama huduma za utumaji wa fedha za posta
Kaka ni shida mpaka unajiuliza faida ya mtandao ni nini!
 
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
320
Likes
31
Points
45
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
320 31 45
hivi hawa Mpesa na wenzao wamesajiliwa kama benki? Naulizia mambo yao ya kodi yapoje ni kama benki au namna gani na vipi kuhusu security ya pesa za wateja nani anaye control is central bank or who? Wanatozwa nini faida wanayopata au kuna fixed amount kwa mwaka kama kodi za mashirika mengine? Naomba kueleweshwa.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,368
Likes
1,294
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,368 1,294 280
ule mkonga wa internet umekuwa damaged kati ya egypt na france ndo imeleta kwikwi zote hizi. system zilizokuwa affected ni Blackberry na mpesa so sioni km voda ni wa kulaumiwa sababu wamejitahidi kupata back up system ku support mpesa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,288