Vodacom hizi promotion za TUZO POINTS kama UHUNI

Vodacom hizi promotion za TUZO POINTS kama UHUNI

Kawaulize watu 10 kuhusiana na TUZO POINTS. Mmoja tu atakuambia TUZO POINTS ni kitu gani na kama zinamnufaisha. Promotion gani wateja wenu hawaifahamu? Promotion huwa haihitaji mtu kwenda DARASANI kuielewa.
At least mimi nikijaribu kubadili hizo tuzo points kuwa hela kwenye Mpesa. Haikubali ng'o. Labda kuzibadili kwenye kwenye bundle hapo sawa.
 
Mkuu mbona nahisi tu hata sisi darasa la nne la mkoloni tunavuna points kila siku
 
At least mimi nikijaribu kubadili hizo tuzo points kuwa hela kwenye Mpesa. Haikubali ng'o. Labda kuzibadili kwenye kwenye bundle hapo sawa.
Doooh kumbe ni kawaida,hata Mimi inagoma labda ngoja nijaribu kwenye muda Wa maongezi
 
Me huwa natumia kununua Vifurushi at lst unazifaidi ilaa ukisema uzibadili ziwe pesa... Umeula wachuyaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Yaani tuzo point ni upuuzi mtupu.. Tuzo point elfu, 10 unaweza kupata sh Mia 5
 
Mi nashangaa matuzo point zaidi ya elfu tano lakini thamani yake kwa ela ya kweli haijafikia jero
 
Daaa yani tuzo pointi ni bonge la ufala.
Matangazo yao tembo lkn faida zake ni sisimizi.
Hamna kitu hao.
 
Hawajawahi kuwa wakweli don't waste time na hawa watu
 
Tuzo point ni upumbavu Fulani tu,unaweza Fanya transaction ya mil 1 ukapata tuzo point elfu 8 ambayo ukikonvet ni kama shilingi elfumoja tu u,wanatujazia SMS tu hawana lolote
 
Voda wanakera kwenye kuhamisha kuwa Mpesa
Nilikuwa na. Point 18,500 nikiomba kubadili kuwa 5000 sh lakini wananiambia point zangu ni 1600 hazitoshi.

Lakini nivuna nikibadili kuwa kifurushi point zangu 18,OOO zinaonekana na kupungua vizuri tu...

Acheni hizo Voda jirekebisheni
 
Hawa voda maboya xana et mpk points7000 ndo unapata mb 200 tu alaf kila. Muamala wa m pesa unapata tuzo point 1 sasa cjui hizo point 7000 unafikishaje
 
Nilikuwa Nina point 1500 kuzibadili nikazivuna nashangaa wakanipa sh 98 ni upuuzi mtupu
 
Hazina thamani yoyote ni usanii mkubwa. Unaweza kukuta tuzo laki moja hata elfu mbili haifiki sasa inasaidia nini?
 
Unaweza ukawa na tuzo point 870 ila ukitaka kulitumia utakuta in sh50 ni wizi mtupu
 
Back
Top Bottom