Vocha Nampa Sana, Lakini Hajawahi Kunipigia Mmmm!!

Vocha Nampa Sana, Lakini Hajawahi Kunipigia Mmmm!!

Mwinjilist mtume nabii

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2015
Posts
2,437
Reaction score
1,100
Hili Tatzo Limejitokeza Kwa Mabinti Wengi, Na Wengi Wao Wanafundishana Kabsa Kuwa Mwanaume Ndio Wa Kupiga Cm Na C Mwanamke.

Huo Ni Ujinga Na Wala C Upendo, Na Ukiona Namna Hiyo, Ujue Huyo Binti Hafai Kuwa Mke. Pmj Na Kuwa Vocha Unampa Sana, Lkn Utakuta Anawapigia Wengne Na Ikiisha Anaomba Tena.

Kwanza Mwanamke Kuanza Kupiga Cm,au Hata Kumtumia Vocha Mwanaume Kunajenga Sn Uhusiano.

Vijana Tunahtj Neema Ya Mungu Wkt Wa Kuchagua Mke.
 
Mwanamke yupi huyo anashindwa kujihudumia kwa vitu vidogo hivyo?
Umekuwa baba ake?
 
yani unavyotuma wewe anapigiwa mwingine
 
Wanawake wengi pride inawasumbua, wanaona nkimpigia simu aah ntakuwa najishobokesha, wengine uomba omba ndo tabia zao, Illovo
 
Last edited by a moderator:
Mimi nashangaa sana wewe mpz wake sio mzee wake harama sio yako ukishaowa ndio mnunulie vocha.
 
Wanawake wengi pride inawasumbua, wanaona nkimpigia simu aah ntakuwa najishobokesha, wengine uomba omba ndo tabia zao, Illovo

yaani ni kama wamekariri kwamba lazima wapige mizinga iasiyo na sababu wakati mwingine, ilo la vocha ni kweli ila wa namna hiyo unapiga chini fastaa....

kuna wengine unamwona kabisa anatoka familia masikini, lakini hatakaa akuombe hela, au vocha, ila anajua kukupa mapenzi moto moto bila kuringa, sasa hapo mwenyewe unajikuta unampa pesa kama mvua, na mavocha ya kufa mtu, hadi anakwamba "ile bado haijaisha' hahahahaa
 
watu tunahonga bmw na hatulii..wewe na kavocha ka jero unajiza
 
Hili Tatzo Limejitokeza Kwa Mabinti Wengi, Na Wengi Wao Wanafundishana Kabsa Kuwa Mwanaume Ndio Wa Kupiga Cm Na C Mwanamke.

Huo Ni Ujinga Na Wala C Upendo, Na Ukiona Namna Hiyo, Ujue Huyo Binti Hafai Kuwa Mke. Pmj Na Kuwa Vocha Unampa Sana, Lkn Utakuta Anawapigia Wengne Na Ikiisha Anaomba Tena.

Kwanza Mwanamke Kuanza Kupiga Cm,au Hata Kumtumia Vocha Mwanaume Kunajenga Sn Uhusiano.

Vijana Tunahtj Neema Ya Mungu Wkt Wa Kuchagua Mke.

Akina dada wa kizazi cha sasa maslahi tu
 
Back
Top Bottom