Vizuri kula na Ndugu zako


njiazote

njiazote

Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
21
Likes
19
Points
5
njiazote

njiazote

Member
Joined Aug 10, 2014
21 19 5
Wana jamvi nawasalimu,

Hili ni bandiko langu la kwanza tangu
nimejiunga hapa JF zaidi ya miaka miwili iliyopita. Leo nimeamua kuingia uwanjani na kushiriki habari nzuri niliyonayo.

Kwanza Mimi napenda kuvaa vizuri, kupendeza na kunukia vzuri, hvyo moja kati ya threads nyingi ninazo pitia humu znahusiana na maswala ya kutupia pamba, maswala ya kupendeza na kunukia poa.

Sasa wale wenzangu na mm ambao nao wanapenda mambo kama hayoo leo nina habari poa sana na napenda kuwashirikisha na nyie pia, nayo ni hiiiiii.... Kuna duka moja hviii linauza viatu vzuri sanaa vya wanaume, na bei ziko poa saaaanaaaa. Duka liko kurasini ubavuni mwa kanisa la Katoliki.
Kuona hyo mikato ya nguvu unaweza kutembelea au kuwafuata kwenye ukurasa wao Instagram kwa jina mitumba_og ili ujionee zaidi.

Karibu kunishukuru baadae
 

Forum statistics

Threads 1,235,722
Members 474,712
Posts 29,232,317