Viwanda vyote nchini vyatakiwa kutumia alama za utambulisho wa bidhaa, MSIBOMILIA (BARCODES)


Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Makamu wa Rais SAMIA SULUHU HASSAN amewataka wafanyabiashara na viwanda vyote nchini kutumia alama za utambulisho wa bidhaa, MSIBOMILIA (BARCODES) hapa nchini badala ya kutumia alama hiyo kutoka nchi za nje kama hatua ya kuimarisha masoko na utambulisho wa bidhaa za Tanzania katika masoko ya nd
samia-saba-saba-jpg.363239
ani na ya nje ya nchini.
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
1,817
Likes
1,400
Points
280
Age
32
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
1,817 1,400 280
SIJAELEWA!
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,541
Likes
324
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,541 324 180
Je, hizo alama za utambulisho zinauzwa au zinatolewa bure? Nani mwenye jukumu la kuzitoa hizo alama?
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,287
Likes
3,796
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,287 3,796 280
Gharama za barcode?
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
ndo hazijaainishwa bado bz,,,,wanataka iwepo bei tofauti tofauti kat ya wafanyabiashara wakubwa wa kati na wa wadogo
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Je, hizo alama za utambulisho zinauzwa au zinatolewa bure? Nani mwenye jukumu la kuzitoa hizo alama?

haztolewi bure ,ni gharama, bt garama haztakwa sawa kwa wote.
kampuni itayohuska ni GS1 Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,235,776
Members 474,742
Posts 29,235,109