Vituo vya Polisi havina wasemaji?

Mtuflani Official

JF-Expert Member
Dec 31, 2019
1,405
2,000
Katika hali ya kawaida ofisi yeyote kubwa lazima iwe na msemaji ( spokesperson). Cha kushangaza kila niangaliapo TV kwenye matukio ya uhalifu ambayo Polisi wamefanikiwa kudhibiti. Naona tu ma RPC ndo wasemaji.

Je ofisi hizi za Polisi (Regional Police Headquarters) na ukubwa wote huo hazina wasemaji?
 

riro23

JF-Expert Member
Sep 16, 2013
757
1,000
Katika hali ya kawaida ofisi yeyote kubwa lazima iwe na msemaji ( spokesperson). Cha kushangaza kila niangaliapo TV kwenye matukio ya uhalifu ambayo Polisi wamefanikiwa kudhibiti. Naona tu ma RPC ndo wasemaji.

Je ofisi hizi za Polisi (Regional Police Headquarters) na ukubwa wote huo hazina wasemaji?
Jukumu mojawapo la rpc Ni kuwa msemaji mkuu wa jeshi la polisi ndani ya mkoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom