Vitu vya ndanivinauzwa

Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,383
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,383 2,000
Well said brother. Mimi pia naomba nitoe ushauri kwa watu humu,msipende sana kutumia matatizo ya wengine kama fursa. Kuna watu bei wanayotamka kama wanataka kumkomoa muuzaji. Kumbuka mbali na kupata atakachokuuzia wewe pia unakuwa kama msaada kwa anayopitia mhusika ambapo itakuwa baraka kwako na vizazi vyako pia.
Yeyote anayenunua kitu cha mhitaji kwa bei ya kutupa maranyiki hupatwa na nuksi kubwa... Fuatilia vitu vya minada ya kukomboa madeni utaniambia
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top