Vitu siwezi kuja kufanya kwasababu ya mapenzi

Vitu siwezi kuja kufanya kwasababu ya mapenzi

😂😂
Mbona mnamkandia mweka mada kwani nini kimewapata..? Au ndo tuseme mnaokandia mmeacha kazi kisa mapenzi..? Mtu kashajianeika yeye ni wa hivyo nyinyi hamtaki mnataje
 
Ni hivyo tu? Mbona wewe uko simple waifu matirio kabisa. Mimi nilivyosoma tu title ya uzi vimetiririka vitu kama 20 ndani ya sekunde 30

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwache mtoto basi...Akikua ataelewa kwanini mama yake amekuwa bega kwa bega na mshua mpaka mda huu alipofikia anaweza kumiliki simu na kutaipu upuuzi kama huo.
 
Mwanamke akishaanza kuwa hivi ndugu zangu wanaume hatakama unampenda kiasi gani bora uachane nae.

Huyu hata wazazi wake wakikutendea kosa atabaki upande wao na sio wako.

OP, usisahau kua hata hao wazazi wako sio ndugu walikutana tuu na kuelewana ndipo ukapatikana wewe. Jaribu kuwaza kama wazazi wako wote wangekua na mawazo kama yako ingekuaje.

Anyway, Familia ni kitu kizuri lakini.


Kuhusu Anatomy & Physiology ntakua upande wako

#Bagwell
 
Nina paper ya anatomy and physiology J3 ngoja nikasome.
 
Vitu ambavyo siwezi kuja kuvifanya hata nipende vipi. Vitu hivi vikitokea bora kla mtu aende upande wke tu na wala sitojiuliza mara mbili ni kuachana tu.

1. Kua against na familia yngu. Hta nipende vp km hakuna maelewano mazur kati ya familia yngu na mwanaume ninaempenda halafu tatzo likawashindwa kua solved naachana nae tu siwezi kuchagua mwanaume niliekutana nae tu hko juu ya familia yngu. Kwa mimi familia yngu ndio kla kitu hpa duniani na hakuna mtu yoyote anaweza kuwa juu ya familia yngu. Huelewani na familia yngu bora tuachane.

2. Mapenzi na kazi. Ati hv ninavohangaika na anatomy na physiology hta silali vizuri halafu mtu aje aniambie niache kazi kisa mapenzi tu. Ati nikae nyumbani tu 🙄 mwanaume wa hv naachana nae mara moja. Siwezi kuja kuchagua mapenzi juu ya kazi NEVERRRR

Kwangu vtu hv vina value kubwa kulko mapenzi. Km hv vitu hv havitokua sawa na mapenzi hakuna. Je wewe ni vtu gani vina value kubwa kwako kuliko mapenzi?

Utoto bado haujakwisha na hujaijua nguvu ya mapenzi!

Wanaofanya hayo sasa hivi nao kabla ya hapo waliweka nadhiri kama wewe! Kiko wapi?
 
Familia ni ww mumeo na watt wako naomba nikurudishe kwenye makuzi yko ulikuwa ww Baba yko na Mama yko na ndugu zako na kwako pia itakuwa hvyo hvyo Kuna ndugu yngu amekujibu vzuri hapo utakuwa ujafika miaka 40 ukifika hapo ndio utajua km ndugu yko ni mumeo na watt zako wengine wote wanafiki...
Kwangu familia mi baba, mama na wadogo zangu wawili. Baadae nikiwa na watoto nao wanakuwa familia yngu. Mimi boyfriend au husband sio familia yngu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vitu ambavyo vikitokea siwezi kumuacha mpenzi wangu - Ugomvi na familia yake/yangu ..mapenzi ni ya wawili wengine wakiingilia juu yao/

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inasikitisha kuona mpaka licha ya elimu uliyoipata Ila mpaka leo hujaelewa maana ya familia. Baba, mama, wewe na hao wadogo zako ni familia ya wazazi wako. Wadogo zako wataenda kuoa/kuolewa na kutengeza familia zao. Familia yako itakuwa ni wewe, mmeo, watoto na ndugu wengineo mtakao kuwa mnaishi nao kwa wakati huo.
 
Nilivyokua nasoma hizo sababu nikawa natarajia kukutana na mahali ambapo ukiombwa utinduliwe mtaro wa maji taka basi utaamua kumuacha huyo boy au man wako.Kumbe gresh tu huna shida na hilo.

By the way itakua ni sehemu ya ku explore anatomical pleasures.
 
Back
Top Bottom