Viti maalumu Chadema

Sokomoko

JF-Expert Member
Mar 29, 2008
1,915
127
Wapendwa wana JF naomba mwenye list ya wanaowania kuingia bungeni kwa tiketi ya Chadema kama kuna mwenye nayo atupenyezee hapa tuijadili.
 

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,559
1,441
Wapendwa wana JF naomba mwenye list ya wanaowania kuingia bungeni kwa tiketi ya Chadema kama kuna mwenye nayo atupenyezee hapa tuijadili.

1: Sokomoko
2: Malaria Sugu
3: JeyKeywaUkweli
4:
5

Endelea kuorodhesha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom