Vitasa vya kadi

Vitasa vya kadi

Buza

Member
Joined
Aug 7, 2011
Posts
57
Reaction score
14
Wana jf nina guest house natafuta vitasa vya kutumia kadi, maweza kupata wapi hapa Dar.
 
754271890 Ongea na huyo mtu. Bei zao ziko juu kiasi, kama unataka cheap chinese sema nikupe namba pia. Guest Yako iko wapi kaka? Hzo locks ni safi sana kwa usalama wa Mteja na hata wako pia, inarahsisha sana Mngmnt, pia unaweza ukalink na taa zako ili mtu akitoka taa zizime automatically, kama Guest yako ni high profile pia unaweza kuweka CCTV, pia Video On Demand, itakutofautisha sana na wengine kwenye soko. Biashara ya Guest sasa hivi inahitaji ubunifu zaidi, kama unaweza kuweka interteinment mbalimbali chumbani zitakusaidia kuongeza value ya vyumba vyako.
 
Pia kuna huyu hapa anavyo kwa bei nafuu na ubora 0769297805
 
Nashukuru kwa masada wenu, najaribu namba mlizonipa zinaita bila majibu, au labda Leo ni week end,ntajaribu j3. Thanx.
 
Nashukuru kwa masada wenu, najaribu namba mlizonipa zinaita bila majibu, au labda Leo ni week end,ntajaribu j3. Thanx.

Jaribu monday kaka, ukikwama nijuzel.
 
Back
Top Bottom