Vitambulisho vya taifa vimeanza kutolewa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitambulisho vya taifa vimeanza kutolewa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chuwaalbert, Dec 25, 2011.

  1. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,710
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Mchakato wa vitambulisho vya RAIA vya Taifa umeanza. Pale Chuo Kikuu Kampasi kuu, wafanyakazi wanajaza fomu za kupata vitambulisho hivyo. Fomu zinazojazwa zimeandikwa kwa Kiingereza. Maswali yangu:
    1. Mbona taarifa hizi hazitangazwi kwa RAIA WOTE? Kwa nini zoezi hili limeanza kimya kimya?
    2. Wananchi wa sehemu nyingine wameanza pia kujaza fomu hizi? Kama bado wataanza lini?
    3. Je, ni lvipi kuhusu ugha inayotumika katika fomu hizi?
    4. Nani ameshinda tenda ya kuvitengeneza?
    Tujadili. Tueleweshane!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,549
    Trophy Points: 280
    dili la watu hilo
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,793
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Mkuu form zimegawiwa kwa watumishi wa serikali na hivyo zoezi limeanza rasmi kwa watumishi wa serikali. Kuna mtu amenionyesha form yake imendikwa kiswahili sasa hizo za huko sijui kwa nini ni za kizungu.
    Mkuu kuhusu mshindi wa tenda tulishafahamishwa humu JF nadhani ni kampuni toka Malaysia ama Singapore sikumbuki vizuri ila kampuni inatoka moja ya nchi za mashariki ya mbali. Nadhani wanafanya pilot project kwa watumishi wa serikali/umma na kisha wapime na kuroll out to others.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    Tanzania viongozi wake sijui wana akili gani,sasa kufanya swala hilo kimyakimya ndo nini? Ujinga mtupu,asante mdau kwa kutujuza.
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    hz mbwembwe tu.ooooh kipande hichi kitakuwa na uwezo wakuongea na mifumo yote haya!!! mi nasubiri nikipate nikitumie kama leseni ya gari........!!!!
     
Loading...