Vita ya Urais sasa ni Wassira na Lowassa

Vita ya Urais sasa ni Wassira na Lowassa

free gage

Member
Joined
Dec 8, 2014
Posts
76
Reaction score
6
Jinsi siku zinavyozidi kwenda ndio jinsi ambavyo vita ya urais inapamba moto, wataalamu wa siasa wanadai kuwa mwenye uwezekano mkubwa wa kupitishwa ni Wasira au Lowasa lakin kitendawili kwa Lowasa ni kuchafuka kwa faili lake kwani hiyo ndio itakayomuondolea sifa ya kugombea hivyo vyanzo vyetu vya ndani vinadai kuwa CCM imani kubwa ipo kwa mzee Wasira sababu ya uadilifu wake na utendaji wake

Naomba kuwasilisha
 
Sasa hivi anatafakari tayari akiwa nyumbani kwake.....

wasira+chapa+usingizi+4%255B1%255D.jpg
 
Ukweli huo upo wazi kwa sasa washindani ni WASSIRA na lowasa huku lowasa akitumia ushawishi wa fedha zake WASSIRA anatumia uadilifu,uwajibikaji ,uzalendo,usafi na msimamo wake wa kweli wa kulikomboa taifa!
 
Siasa haina utalaamu,all in all mwaka huu buku 7 wamekalia koti kavu.najua fika lowassa hata pitishwa na ccm na bila lowassa wataangukua chuma cha moto.mtu pekee walio naye ni Dr.shein ambaye naye akubaliki.
 
Track record na historia inaonyesha kuwa kati ya hao hakuna anayemfikia JP Magufuli. Wawasimamishe hao kama lengo ni ku hand-over serikali kwa upinzani...
 
Kama ni Wassira basi maCCM yatakuwa yamefunga goli la kisigino maana lile jamaa liko vizuri kwa kiasi fulani, linajiamino sana alafu halina kashifa
 
jinsi siku zinavyozidi kwenda ndio jinsi ambavyo vita ya urais inapamba moto
wataalamu wa siasa wanadai kuwa mwenye uwezekano mkubwa wa kupitishwa ni wasira au lowasa lakin kitendawili kwa lowasa ni kuchafuka kwa faili lake kwani hiyo ndio itakayomuondolea sifa ya kugombea ...hivyo vyanzo vyetu vya ndani vinadai kuwa CCM imani kubwa ipo kwa mzee wasira sababu ya uadilifu wake na utendaji wake##naomba kuwasilisha

Kitu kipi ambacho kimechafua faili ya mzee Lowassa? Je, lile LA mradi wa madini hauoni kama ni DOA kwa wasira na pia swala LA wasira kuhama chama na then kurudi kwenye chama hauoni ya kwamba anakabiliwa na mashetani ya kutokujiamini?
 
Wassira:mtoto wake na ununuzi wa dhahabu na unyanyasaji wa raia huko kwao
Pili;hajui kuvaa nguo
 
WASSIRA hafai kwa sbb hana msimamo. Aliwahi kuhama CCM akaenda NCCR-MAGEUZI wakati anagombea na JOSEPH SINDE WARIOBA huko BUNDA.
Hana uzalendo hata kidogo.
Aliwahi kuiba matairi ya gari wkt akiwa GEITA.
 
Ni mtazamo wangu na ndoto zangu zilivyonijia,
Ni warioba pekee ndiye awezaye zivunja nguvu Kali za Lowassa kutokana na msimamo wake aliouonyesha tena bila ya kutetereka wakati wa utengenezaji katiba,
Na ndiye MTU pekee atakayeweza kusimamia katiba yetu na kuinyoosha pale kunako /

ushauri wenu wadau,.
 
Jinsi siku zinavyozidi kwenda ndio jinsi ambavyo vita ya urais inapamba moto, wataalamu wa siasa wanadai kuwa mwenye uwezekano mkubwa wa kupitishwa ni Wasira au Lowasa lakin kitendawili kwa Lowasa ni kuchafuka kwa faili lake kwani hiyo ndio itakayomuondolea sifa ya kugombea hivyo vyanzo vyetu vya ndani vinadai kuwa CCM imani kubwa ipo kwa mzee Wasira sababu ya uadilifu wake na utendaji wake

Naomba kuwasilisha
wasira ana umri wa miaka 80!!!! hafai
 
Jinsi siku zinavyozidi kwenda ndio jinsi ambavyo vita ya urais inapamba moto, wataalamu wa siasa wanadai kuwa mwenye uwezekano mkubwa wa kupitishwa ni Wasira au Lowasa lakin kitendawili kwa Lowasa ni kuchafuka kwa faili lake kwani hiyo ndio itakayomuondolea sifa ya kugombea hivyo vyanzo vyetu vya ndani vinadai kuwa CCM imani kubwa ipo kwa mzee Wasira sababu ya uadilifu wake na utendaji wake

Naomba kuwasilisha

Sikiliza press conference yake ya leo utapata majibu tosha.....
 
Back
Top Bottom