Vita ya urais 2025: Tundu Lisu vs Humphrey Polepole

Vita ya urais 2025: Tundu Lisu vs Humphrey Polepole

Nchi hii haitaongozwa na watu wenye visasi, Lissu anataka awe Rais ili alipize kisasi, sisi kama nchi, hatukutengeneza taasisi ya Urais kama sehemu ya kulipia kisasi. Ndio maana yule Mrundi alishindwa ku fit, akawa anauwa watu Kila sekunde.

Polepole anaamini yule bwege wake Mungu alikosea kumfyeka, kwa hiyo anatembea na listi ya watu ambao anaamini kundi lake likipata urais, liwamalize, baadae waokotwe kwenye viroba.

NOTE: Polepole hawezi kuwa Rais, urais wa Tanzania wanaoupata sio wale wanaoutaka kwa udi na uvumba. Mnakuwa na li Rais la hovyo linakata viuno tu mitandaoni
Wewe huna hoja ila unaeleza ujinga wako tu.
 
Tundu Lisu kwenye hotuba zake hazungumzii uchumi, ajira wala viwanda, hawezi kutaja hata maendeleo ya barabara wala vifaa tiba mahosipitalini, yeye kwa miaka mitano ni kuelezea tu alivyopigwa risasi basi, na anaonyesha wazi namna anavyoshilikiana na makampuni ya kibeberu kunyonya rasilimali za taifa Vs Humphrey Polepole anayezungumzia namna ya kukuza uchumi wa nchi, kuongeza ajira kupitia viwanda ,na namna ya kusogeza huduma kwa wananchi kama barabara ,mahosipitali na mazingira bora ya ufanyaji biashara kwa wamachinga, anazungumzia namna ya kulinda rasilimali za nchi yetu kutoka kwa wanyonyaji mabeberu.
Nani atashinda? Watanzania siyo wajinga watachagua Humphrey Polepole mtetezi wa rasilimali zao.
Walishasema hawataki maendeleo ya vitu
 
Unazungumzia miaka 15 ijayo? Maana akitoka Mama anaingia yule mwingine wa kutoka Kisiwa cha Karafuu tena 😅

Sisi si tumeamua kuwa Kondoo, wacha tuendelee kuisoma namba 🙌
 
Lissu hata Mwenyekiti wa kijiji hafai, kwanini? Sababu zipo wazi..[emoji116][emoji116]

Let's go, kibinadamu hana human qualities za leadership, hana hekima, adabu, busara, nidhamu, heshima, staha, uaminifu, hana siri, hana utulivu, hana ustaarabu, hana leadership appearance, hana umoja, hana utii, hana unyenyekevu, hana ushirikiano, hana uvumilivu, in short haeleweki kesho atakuwa mtu wa aina gani, yaani unpredictable..!!

Kisiasa, hana sera, mipango, hoja, hana dira kabisa, mikakati hana, hana,..... hanaa..... Kazi kubwa anayofanya ni ku attack CCM, Serikali na Personalities za watu tu na 80% za kelele zake ni jinsi alipigwa risasi, hasemi hata kidogo atafanya nini akipata uongozi, yaani ni political activist tu, asiye na hili wala lile..!! Hana A au B, nasema kweli, msikikize vema kama ana hata mpango mmoja wa kuletea nchi maendeleo, ni kelele tu kama walokole kutwa kucha, usiku kucha kelele au kuku katoka kutaga mayai.
Kwani magufuli alikuwa mwadilifu??
 
Nchi hii haitaongozwa na watu wenye visasi, Lissu anataka awe Rais ili alipize kisasi, sisi kama nchi, hatukutengeneza taasisi ya Urais kama sehemu ya kulipia kisasi. Ndio maana yule Mrundi alishindwa ku fit, akawa anauwa watu Kila sekunde.

Polepole anaamini yule bwege wake Mungu alikosea kumfyeka, kwa hiyo anatembea na listi ya watu ambao anaamini kundi lake likipata urais, liwamalize, baadae waokotwe kwenye viroba.

NOTE: Polepole hawezi kuwa Rais, urais wa Tanzania wanaoupata sio wale wanaoutaka kwa udi na uvumba. Mnakuwa na li Rais la hovyo linakata viuno tu mitandaoni
Nyie mlioumbwa kua ma rais msio na visasi wala msioweza kufariki, mda umefika mkafukie ule mzoga kule lindi.
 
Nchi hii haitaongozwa na watu wenye visasi, Lissu anataka awe Rais ili alipize kisasi, sisi kama nchi, hatukutengeneza taasisi ya Urais kama sehemu ya kulipia kisasi. Ndio maana yule Mrundi alishindwa ku fit, akawa anauwa watu Kila sekunde.

Polepole anaamini yule bwege wake Mungu alikosea kumfyeka, kwa hiyo anatembea na listi ya watu ambao anaamini kundi lake likipata urais, liwamalize, baadae waokotwe kwenye viroba.

NOTE: Polepole hawezi kuwa Rais, urais wa Tanzania wanaoupata sio wale wanaoutaka kwa udi na uvumba. Mnakuwa na li Rais la hovyo linakata viuno tu mitandaoni
Nchi hii wajinga wengi sana
 
Lissu hata Mwenyekiti wa kijiji hafai, kwanini? Sababu zipo wazi..[emoji116][emoji116]

Let's go, kibinadamu hana human qualities za leadership, hana hekima, adabu, busara, nidhamu, heshima, staha, uaminifu, hana siri, hana utulivu, hana ustaarabu, hana leadership appearance, hana umoja, hana utii, hana unyenyekevu, hana ushirikiano, hana uvumilivu, in short haeleweki kesho atakuwa mtu wa aina gani, yaani unpredictable..!!

Kisiasa, hana sera, mipango, hoja, hana dira kabisa, mikakati hana, hana,..... hanaa..... Kazi kubwa anayofanya ni ku attack CCM, Serikali na Personalities za watu tu na 80% za kelele zake ni jinsi alipigwa risasi, hasemi hata kidogo atafanya nini akipata uongozi, yaani ni political activist tu, asiye na hili wala lile..!! Hana A au B, nasema kweli, msikikize vema kama ana hata mpango mmoja wa kuletea nchi maendeleo, ni kelele tu kama walokole kutwa kucha, usiku kucha kelele au kuku katoka kutaga mayai.
Lisu anataka huruma,nikimsikiliza kwa makini naona akili yake imetetereka...hayuko sawa kabisa kiakili.
Ni wakati sasa apumzike...kuiangusha CCM inaitajika Chama makini chenye vijana wapya shupavu...
 
Back
Top Bottom